Amfanin Kamfanin1. Game da bayyanar jiyya, tebur mai jujjuyawar Smart Weigh ya dace da ƙa'idodin ingancin gida don ain. Babu wasu lahani sama da biyu da suka haɗa da bawo mai ƙyalli, fashe, tabo mai duhu, da kumfa. Smart Weigh jakar cika & injin hatimi na iya tattara kusan komai a cikin jaka
2. Yin amfani da wannan samfurin zai taimaka wa masana'antun su yi hayar ƙarin hazaka masu girma, suna sanye da injunan fasaha. Wannan, bi da bi, zai ba masana'antun damar yin gasa. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
3. Samfurin yana da amfani mai girma mai launi. Kayan da aka yi amfani da shi yana ba da kansa ga mutuwa kuma yana riƙe rini da kyau ba tare da rasa launi ba. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
4. Samfurin yana fasalta kwanciyar hankali. Zai iya kula da kayan aikin injinsa kuma zai ci gaba da yin aiki kamar yadda aka tsara ba tare da an lalata shi ba. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
5. Samfurin ba zai haifar da matsalolin kiwon lafiya kamar halayen rashin lafiyan da haushin fata ba. An sha maganin kashe zafi mai zafi don ya zama mara lahani. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
Fitar da injin ɗin ya cika samfuran don duba inji, tebur ɗin tattarawa ko mai ɗaukar nauyi.
Tsayi Tsayi: 1.2 ~ 1.5m;
Nisa Belt: 400 mm
Girman kai: 1.5m3/h.
Siffofin Kamfanin1. A halin yanzu, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd shine ɗayan manyan R&D tebur mai jujjuyawa da sansanonin masana'antu a China.
2. Muna da ƙungiyar gudanar da ayyuka. Dogaro da shekaru na gwaninta a cikin masana'antar, suna iya ba da lokaci da ingantaccen jagora ga abokan cinikinmu da sarrafa ayyukanmu da kyau.
3. Smart Weigh ya kasance yana sha'awar jagorantar jagora a kasuwar jigilar kayayyaki. Tambaya!