Amfanin Kamfanin1. ƙwararrun ƙungiyar QC ɗin mu ne ke gudanar da binciken fakitin Smartweigh. Waɗannan gwaje-gwajen sun haɗa da ƙuduri na gani, gano lahani, daidaiton tsari, da dai sauransu. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh.
2. Ana buƙatar wannan samfurin sosai tsakanin abokan cinikinmu don waɗannan fasalulluka. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
3. Muna ci gaba da saka idanu da daidaita tsarin samarwa don tabbatar da cewa ingancin samfurin ya cika ka'idodin manufofin abokan ciniki da kamfanin. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
4. Wannan samfurin yana da mafi girman inganci, aiki da karko. Zazzage zafin na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana daidaitacce don fim ɗin rufewa iri-iri
5. Domin saduwa da ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa, wannan samfurin ya ƙetare tsauraran matakan duba ingancin inganci. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
Ana amfani da shi ne a cikin ƙaramin mota ko mota yana auna sabo/daskararre nama, kifi, kaza.
Hopper aunawa da isarwa a cikin kunshin, hanyoyi guda biyu kawai don samun ƙarancin ƙima akan samfuran;
Haɗa abin ajiya don ciyarwa dacewa;
IP65, inji za a iya wanke ta ruwa kai tsaye, sauƙin tsaftacewa bayan aikin yau da kullum;
Duk girman za a iya keɓance ƙira bisa ga fasalin samfur;
Gudun daidaitacce mara iyaka akan bel da hopper bisa ga fasalin samfurin daban-daban;
Tsarin ƙin yarda zai iya ƙin kiba ko samfuran ƙasa;
Zabin bel ɗin tattara bel don ciyarwa akan tire;
Tsarin dumama na musamman a cikin akwatin lantarki don hana yanayin zafi mai zafi.
| Samfura | SW-LC18 |
Nauyin Kai
| 18 hops |
Nauyi
| 100-3000 grams |
Tsawon Hopper
| mm 280 |
| Gudu | 5-30 fakiti/min |
| Tushen wutan lantarki | 1.0 KW |
| Hanyar Auna | Load cell |
| Daidaito | ± 0.1-3.0 grams (ya dogara da ainihin samfurori) |
| Laifin Sarrafa | 10" kariyar tabawa |
| Wutar lantarki | 220V, 50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
| Tsarin Tuƙi | Motar Stepper |
Siffofin Kamfanin1. Smartweigh Pack - Alamar injin aunawa ta atomatik wanda aka yi wahayi zuwa! Ma'aikatarmu ta mallaki kayan aikin samarwa na ci gaba da tsarin gwaji waɗanda aka kafa don bin Tsarin Gudanar da Ingancin ISO9001. Samfuran da aka yi da kuma gwada su ƙarƙashin waɗannan injuna suna da garantin inganci da inganci.
2. Daraktan gudanarwa na mu yana gudanar da aikin sa a cikin masana'antu da gudanarwa. Ya / Ta yi aiki tuƙuru don gabatar da samfur da tsarin sarrafa haja, wanda ya canza ikonmu don yin amfani da haɗarin sarkar samar da kayayyaki da siyan mafi kyau.
3. Kamfaninmu yana da daraktoci da manajoji masu alhakin. Suna da hankali sosai ga daki-daki, suna aiki tare da duk abokan aiki, ma'aikata, ma'aikata, da masu siyarwa don isar da mafi kyawun samfura da sabis. Gabatar da bukatun ku, Smartweigh
Packing Machine zai gamsar da ku sosai, abokin ciniki shine Allah. Duba yanzu!