Amfanin Kamfanin1. Ƙirar tsarin marufi na Smart Weigh inc yana buƙatar ƙwarewa da yawa. Sai dai ilimin asali kamar Kinematics da Mechanisms, sun kuma haɗa da Zane na Fasaha da Injiniya Taimakon Kwamfuta (CAE).
2. An gwada samfurin don saduwa da ƙa'idodin ingancin ƙasa.
3. Ingantacciyar ƙwararrun ƙasashen duniya: Samfurin, wanda aka gwada shi ta wani ɓangare na uku mai iko, an amince da shi don saduwa da ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa da aka sani da yawa.
4. Smart Weigh ya fi shahara saboda mafi girman maƙasudin maruƙan cubes da kuma amintaccen tsarin marufi mai kaifin basira.
Samfura | Farashin SW-PL4 |
Ma'aunin nauyi | 20-1800 g (za a iya musamman) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-55 sau/min |
Daidaito | ± 2g (dangane da samfurori) |
Amfanin gas | 0.3 m3/min |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.8 mpa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50/60HZ |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Yi samfurori daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ana iya sarrafa nesa da kiyaye shi ta hanyar Intanet;
◇ Allon taɓawa mai launi tare da kwamiti mai sarrafa harshe da yawa;
◆ Stable PLC tsarin kula da, mafi kwanciyar hankali da daidaiton siginar fitarwa, yin jaka, aunawa, cikawa, bugu, yanke, gama a cikin aiki ɗaya;
◇ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo, kuma mafi kwanciyar hankali;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Aiki mai sauƙi;
◇ Fim a cikin abin nadi za a iya kulle da buɗe shi ta iska, dacewa yayin canza fim.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh na musamman yana ƙirƙira da kera maƙasudin shirya cubes.
2. Duk ma'aikatanmu na fasaha suna da wadatar ƙwarewa don tsarin marufi mai wayo.
3. An yarda da ko'ina cewa Smart Weigh ya kasance koyaushe yana manne da tsarin tsarin tattara kaya. Duba shi! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd zai maye gurbin ɓangarorin kayan gyara ga abokan ciniki tare da ƙaramin caji ko ba tare da caji ba. Duba shi! Tare da babban iya aiki a cikin masana'antar mu, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd na iya shirya bayarwa akan lokaci. Duba shi!
Iyakar aikace-aikace
Multihead awo yana samuwa a cikin aikace-aikace iri-iri, kamar abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging koyaushe yana mai da hankali kan biyan bukatun abokan ciniki. An sadaukar da mu don samar da abokan ciniki tare da cikakkun bayanai da inganci.