Amfanin Kamfanin1. ƙwararrun injin gano ƙarfe yana da kyau a cikin fasaha. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
2. Ana iya amfani da samfurin sau da yawa a cikin yanayi daban-daban masu tsanani, kama daga yanayin sanyi zuwa matsanancin zafi. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh abin dogaro ne sosai kuma yana daidaita aiki
3. Ƙungiyarmu tana bin ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun manufofin dubawa don tabbatar da ingancinta. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
4. Dangane da ingancin, ƙungiyarmu ta QC tana haɓaka gabaɗaya ta bin tsarin inganci. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
5. Wannan samfurin ya cika buƙatun takaddun shaida mai inganci na ƙasa da ƙasa. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
Samfura | Saukewa: SW-CD220 | Saukewa: SW-CD320
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
|
Gudu | 25m/min
| 25m/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 |
Gane Girman
| 10<L<250; 10<W<200 mm
| 10<L<370; 10<W<300 mm |
Hankali
| Tsawon 0.8mm Sus304≥φ1.5mm
|
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
|
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
|
Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;
Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;
Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;
Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;
Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;
Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;
Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;
Duk bel ɗin abinci ne& sauƙi na kwance don tsaftacewa.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. A matsayin mai yin gasa na cikin gida, Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana haɓaka sikelin masana'anta.
2. Ingancin mu ƙwararrun ƙarfe injimin gano illa ne don haka mai girma cewa za ka iya shakka dogara a kan.
3. Kunshin Smartweigh zai mai da hankali kan gamsuwar abokin ciniki don jawo ƙarin abokan ciniki. Samu zance!