Amfanin Kamfanin1. Baya ga na gargajiya salon aikin dandali tsani , guga lif ya kuma kara wani sabon tasiri. jakar Smart Weigh tana kare samfura daga danshi
2. matakan dandali na aiki shine dandana kasuwannin ketare. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
3. Samfurin yana fasalta daidai girman girman. Dukkan sassan injinsa da kayan aikin sa ana kera su ta injunan CNC na musamman waɗanda ke da daidaiton da ake so. Samfuran bayan tattarawa ta na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ana iya kiyaye su sabo na dogon lokaci
4. Samfurin yana da kyakkyawan ƙarfi da taurin kai. An yi shi da ƙarfe masu nauyi waɗanda ke yin tambari da maganin zafi, yana iya jure babban matsi. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
Fitar da injin ɗin ya cika samfuran don duba inji, tebur ɗin tattarawa ko mai ɗaukar nauyi.
Tsayi Tsayi: 1.2 ~ 1.5m;
Nisa Belt: 400 mm
Girman kai: 1.5m3/h.
Siffofin Kamfanin1. An sanye da masana'anta da kayan masana'anta da yawa waɗanda ke buƙatar ƙarancin sa hannun hannu. Waɗannan wurare suna haɓaka ƙimar sarrafa kansa gabaɗaya, wanda ke haɓaka yawan samarwa kai tsaye.
2. Muna da manufa mai sauƙi amma bayyananne - don sanya rayuwa mai dorewa ta zama ruwan dare gama gari. Mun yi imanin wannan ita ce hanya mafi kyau ta dogon lokaci don kasuwancinmu ya haɓaka. Samun ƙarin bayani!