Amfanin Kamfanin1. Dukkanin samar da ma'aunin haɗin kai da yawa na Smart Weigh ana sarrafa shi ta ƙungiyar samar da ƙwararrun mu ta amfani da fasahar ci gaba da kayan aiki.
2. Ƙididdiga masu tsattsauran ra'ayi na inganci da fasaha na yanke-yanke suna tabbatar da ingancin wannan samfurin.
3. Samfuran suna samuwa a cikin nau'o'i daban-daban da halaye don saduwa da amfani da buƙatu iri-iri.
Ana amfani da shi ne a cikin ƙaramin mota ko mota yana auna sabo/daskararre nama, kifi, kaza.
Hopper aunawa da isarwa a cikin kunshin, hanyoyi guda biyu kawai don samun ƙarancin ƙima akan samfuran;
Haɗa abin ajiya don ciyarwa dacewa;
IP65, inji za a iya wanke ta ruwa kai tsaye, sauƙin tsaftacewa bayan aikin yau da kullum;
Duk girman za a iya keɓance ƙira bisa ga fasalin samfur;
Gudun daidaitacce mara iyaka akan bel da hopper bisa ga fasalin samfurin daban-daban;
Tsarin ƙin yarda zai iya ƙin kiba ko samfuran ƙasa;
Zabin bel ɗin tattara bel don ciyarwa akan tire;
Tsarin dumama na musamman a cikin akwatin lantarki don hana yanayin zafi mai zafi.
| Samfura | SW-LC18 |
Nauyin Kai
| 18 hops |
Nauyi
| 100-3000 grams |
Tsawon Hopper
| mm 280 |
| Gudu | 5-30 fakiti/min |
| Tushen wutan lantarki | 1.0 KW |
| Hanyar Auna | Load cell |
| Daidaito | ± 0.1-3.0 grams (ya dogara da ainihin samfurori) |
| Laifin Sarrafa | 10" kariyar tabawa |
| Wutar lantarki | 220V, 50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
| Tsarin Tuƙi | Motar Stepper |
Siffofin Kamfanin1. Karfe ganowa samar da Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd an fitar dashi zuwa kasashe da yawa kuma ya shahara sosai.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd an san shi sosai don ƙwarewar fasaha.
3. Falsafar kasuwanci na kamfaninmu shine 'bidi'a a cikin samfur, sadaukar da kai ga sabis.' A ƙarƙashin wannan falsafar, kamfanin yana haɓaka a hankali tare da haɓaka tasiri a cikin masana'antu. Sami tayin! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya himmatu don zama mai dogaro da kai a cikin kasuwar hada-hadar kai da yawa. Smart Weighing Da Machine Packing yana mutunta haƙƙin abokin ciniki na sirri. Sami tayin! Muna da hangen nesa guda ɗaya da falsafa game da kasuwanci, mutane, ɗabi'a da sabis. Ana samun nasarar mu ta hanyar gaskiya cikin tunani, magana, da aiki zuwa ga abokan cinikinmu, abokan aikinmu, da masu samar da kayayyaki. Sami tayin!
Bayan-Sabis Sabis
1. An ba da garantin injin na shekara guda, ba tare da maye gurbin al'ada na kayan sawa ba.
2. Littafin Injiniya da CD ɗin Bidiyo don amfani da na'ura da kiyayewa.
3. 24 hour goyon bayan fasaha ta imel.
Co2 Laser Yankan Injin Siyan Gubar:
Don Allah bari mu sani bi bayanai:
1.wane inji kuke bukata?
2.wane kayan za a sarrafa? Girma da kauri.
3.menene iyakokin kasuwancin ku?Shin ku masu amfani ne ko mai rarrabawa?
Duk wani buƙatar ƙarin bayani, da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu!
Yanar Gizo: www.hasary.com
Bayanin hulda
Email: Alice @gelgoog.com.cn Wechat/Whatsapp: 0086 18539906810 Skype: gelgoog8
Idan kuna sha'awar wannan Injin Gano Karfe na Abinci
Barka da zuwa tuntuɓar mu, kuma muna shirye mu ba ku cikakken bayani da shawarwari!--Alice
Kwatancen Samfur
Ana kera masana'antun injin marufi bisa ga kayan aiki masu kyau da fasahar samar da ci gaba. Yana da tsayayye a cikin aiki, kyakkyawan inganci, tsayin daka, kuma mai kyau cikin aminci.Idan aka kwatanta da sauran samfuran a cikin nau'in iri ɗaya, masana'antun marufi suna da fa'idodi masu ban sha'awa waɗanda galibi suna nunawa a cikin abubuwan masu zuwa.