Amfanin Kamfanin1. An gudanar da gwaje-gwajen da aka tsara don Smart Weigh. Gwajin ya haɗa da tabbatar da halayen kayan aiki, auna ƙarfin kuzari da yawan kuzari, lakabin ajin makamashi da tabbatar da amincin lantarki. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
2. Ana sayar da tsarin hangen nesa ga ƙasashe da gundumomi da yawa. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
3. An san samfurin don taurinsa. Yana da ikon tsayayya iri daban-daban na canje-canjen siffar dindindin kamar karce, da shigar ciki. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
4. Samfurin yana da kayan anti-fungal. Ta hanyar ƙara inorganic antibacterial jamiái, masana'anta mallaki ya zama antibacterial da bactericidal. Samfuran bayan tattarawa ta na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ana iya kiyaye su sabo na dogon lokaci
Samfura | Saukewa: SW-CD220 | Saukewa: SW-CD320
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
|
Gudu | 25m/min
| 25m/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 |
Gane Girman
| 10<L<250; 10<W<200 mm
| 10<L<370; 10<W<300 mm |
Hankali
| Tsawon 0.8mm Sus304≥φ1.5mm
|
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
|
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
|
Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;
Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;
Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;
Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;
Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;
Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;
Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;
Duk bel ɗin abinci ne& mai sauƙin kwancewa don tsaftacewa.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya zama ɗaya daga cikin kamfanoni masu fa'ida waɗanda ke alfahari da shekaru na gogewa da ƙwarewar haɓakawa da samarwa.
2. Mun sami yabo daga abokan cinikin gida da na ketare. Su ne abokan cinikinmu masu aminci waɗanda suke ba da haɗin gwiwa tare da mu shekaru da yawa. Mun ƙarfafa ƙarfinmu don ƙirƙira ƙarin samfuran don abokan ciniki.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da niyyar gina tsarin tsarin hangen nesa zuwa sanannen alamar duniya. Kira!