Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh Pack yana sabunta tsarin tattarawa koyaushe. Abokan ciniki a duk faɗin duniya sun san samfuran Smart Weigh a matsayin alamar ingantaccen aiki, farashi mai gasa, fasahar ci gaba da sabis na gaskiya.
2. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su. Kerarre ta amfani da mafi kyawun kayan albarkatun ƙasa da fasaha na majagaba, ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi a cikin masana'antar farashin ma'aunin nauyi da multihead awo don siyarwa.Smart Weigh jaka na taimaka wa samfuran kula da kaddarorin su.
3. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo. An kera shi ta amfani da kayan inganci na ƙima, Smart Weigh gabaɗayan kewayon an ƙera shi kamar yadda ka'idodin masana'antu ke buƙata.
4. An inganta ingancin wannan samfurin a ƙarƙashin ƙa'idodin ƙasashen duniya. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
5. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar. Aikace-aikacen awo na multihead, multi head weighter india na iya ceton farashin abokan ciniki da ci gaba kaɗan don sauƙaƙe hanyoyin amfani.
6. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki. Kuna iya yin gyare-gyare na musamman akan na'urar aunawa ta multihead, ma'aunin nauyi da yawa.
7. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar. Smart Weigh yana jagorantar buƙatun abokan cinikinsa kuma koyaushe yana ƙoƙari don haɓakawa.
8. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh. Smart Weigh yana da kyakkyawar sadarwa da ikon tallatawa.
9. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu. kasancewa kamfani mai dogaro, Smart Weigh ya himmatu wajen samar da mafi kyawun sabis ga abokan ciniki.
Samfura | Saukewa: SW-M324 |
Ma'aunin nauyi | 1-200 grams |
Max. Gudu | 50 bags/min (Don hadawa 4 ko 6 samfurori) |
Daidaito | + 0.1-1.5 grams |
Auna Bucket | 1.0L
|
Laifin Sarrafa | 10" Kariyar tabawa |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 15 A; 2500W |
Tsarin Tuki | Motar Stepper |
Girman Packing | 2630L*1700W*1815H mm |
Cikakken nauyi | 1200 kg |
◇ Haɗa nau'ikan samfur 4 ko 6 cikin jaka ɗaya tare da babban gudu (Har zuwa 50bpm) da daidaito.
◆ Yanayin auna 3 don zaɓi: Cakuda, tagwaye& babban saurin aunawa tare da jaka ɗaya;
◇ Zanewar kusurwar fitarwa zuwa tsaye don haɗawa da jaka tagwaye, ƙarancin karo& mafi girma gudun;
◆ Zaɓi kuma duba shirye-shirye daban-daban akan menu mai gudana ba tare da kalmar sirri ba, mai sauƙin amfani;
◇ Allon taɓawa ɗaya akan ma'aunin tagwaye, aiki mai sauƙi;
◆ Tantanin halitta na tsakiya don tsarin ciyar da abinci, wanda ya dace da samfuri daban-daban;
◇ Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci don tsaftacewa ba tare da kayan aiki ba;
◆ Bincika martanin siginar awo don daidaita awo ta atomatik cikin ingantacciyar daidaito;
◇ Kula da PC don duk yanayin aiki mai nauyi ta hanya, mai sauƙi don sarrafa samarwa;
◇ Zaɓaɓɓen yarjejeniyar bas ta CAN don ƙarin saurin gudu da ingantaccen aiki;
Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna nau'ikan samfuran granular daban-daban a cikin masana'antar abinci ko masana'antar abinci, kamar guntun dankalin turawa, goro, abinci daskararre, kayan lambu, abincin teku, ƙusa, da sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da babban kaso a kasuwa a masana'antar auna nauyi ta kasar Sin. - An yada kasuwancin Smart Weigh zuwa kasuwar ketare. - Mai da hankali kan R&D da kera na'ura mai auna multihead, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana jagorantar kamfani a gida da waje.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da ƙarfin fasaha da yawa. - Smart Weigh ya yi fice ga manyan masana'antun awo na multihead. - Ƙarfin fasaha mai ƙarfi da ingantaccen ƙungiyar R&D yana sa nasarar Smart Weighing And
Packing Machine.
3. Membobin ƙungiyarmu suna ba da ma'aunin nauyi na multihead china a cikin ƙayyadaddun bayanai daban-daban daidai da buƙatar abokan ciniki. Yi tambaya akan layi! - Baya ga wannan, muna isar da waɗannan ma'auni masu yawa a cikin zaɓuɓɓukan da aka keɓance don samun mafi girman gamsuwar abokan cinikinmu. - Muna ba da waɗannan samfuran akan farashi mai araha a cikin ƙayyadaddun lokaci.
Kwatancen Samfur
Idan aka kwatanta da sauran samfuran masana'antu iri ɗaya,'s yana da halaye masu zuwa.
Amfanin Samfur
-
's yana da kyakkyawan aiki, wanda ke nunawa a cikin cikakkun bayanai.
-
Idan aka kwatanta da samfurori a cikin rukuni ɗaya, yana da fa'idodi masu zuwa.
-
An nuna mafi mashahuri jerin sunayen kamar haka.
-
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd kamfani ne na musamman a cikin . Babban kasuwancin ya haɗa da samar da .
-
koyaushe sun sami amfani na gargajiya a cikin masana'antu. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo.
-
yana da takaddun shaidar cancanta iri-iri na .
-
, ɗaya daga cikin manyan samfuran, abokan ciniki sun sami fifiko sosai. Tare da aikace-aikacen fadi, ana iya amfani da shi zuwa masana'antu da filayen daban-daban.
-
yana da ƙungiyar samarwa tare da ƙwarewar ƙwarewa da fasaha mai mahimmanci, wanda ke ba da garanti mai ƙarfi don ingancin samfurin.
Ƙarfin Kasuwanci
-
企业简称] yayi ƙoƙari don ƙirƙirar yanayi mai kyau don gasa kuma yana haɓaka dandalin ilmantarwa. Wannan yana ba mu damar haɓaka ƙungiyar ƙwararrun ƙwararru tare da sha'awa, sana'a, da inganci.
-
da zuciya ɗaya samar da ingantattun ayyuka ga abokan ciniki a gida da waje, ta yadda za a cimma moriyar juna da samun nasara.
-
manne da falsafar kasuwanci na 'high quality, high value, high efficiency'. Kuma muna manne da ruhin kasuwanci na 'aiki, sabbin abubuwa, mai da hankali, haɗin kai'. Muna neman ci gaba tare da inganci da ƙwarewa kuma muna ƙoƙari don cimma burin gina alamar farko a cikin masana'antu.
-
an kafa a . A cikin saurin ci gaba na shekaru, mun zama jagora a cikin masana'antu.
-
Cibiyar tallace-tallace ta shafi daga larduna da birane da yawa zuwa yankuna a fadin kasar.