Amfanin Kamfanin1. Matakan samar da fakitin Smart Weigh sun ƙunshi abubuwa masu zuwa. Su ne kayan siye da kayan haɗin gwiwa, ƙirƙira sassa na inji, ƙirƙira tsari, da gwaje-gwaje masu inganci. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana aiki tare da abokan ciniki don ƙirƙira da sarrafa shirye-shirye waɗanda suka dace da buƙatunsu na musamman. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
3. Samfurin ya karɓi takaddun shaida na duniya da yawa, wanda shine ƙaƙƙarfan hujja na babban inganci da babban aikin sa. Samfuran bayan tattarawa ta na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ana iya kiyaye su sabo na dogon lokaci
Samfura | SW-PL1 |
Nauyi | 10-1000 g (10 kai); 10-2000 g (14 kai) |
Daidaito | + 0.1-1.5 g |
Gudu | 30-50 bpm (na al'ada); 50-70 bpm (sabis biyu); 70-120 bpm (ci gaba da rufewa) |
Salon jaka | Jakar matashin kai, jakan gusset, jakar da aka hatimce ta quad |
Girman jaka | Tsawon 80-800mm, nisa 60-500mm (Girman jakar gaske ya dogara da ainihin ƙirar injin tattara kaya) |
Kayan jaka | Laminated fim ko PE fim |
Hanyar aunawa | Load cell |
Kariyar tabawa | 7" ko 9.7" tabawa |
Amfanin iska | 1.5m3/min |
Wutar lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; lokaci guda; 5.95KW |
◆ Cikakken atomatik daga ciyarwa, aunawa, cikawa, shiryawa zuwa fitarwa;
◇ Multihead weighter tsarin kulawa na yau da kullun yana kiyaye ingantaccen samarwa;
◆ Babban ma'auni na ma'auni ta hanyar auna nauyi;
◇ Bude ƙararrawar kofa kuma dakatar da injin yana gudana a kowane yanayi don ƙa'idodin aminci;
◆ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo kuma mafi kwanciyar hankali;
◇ Ana iya fitar da dukkan sassa ba tare da kayan aiki ba.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Layin Packing ɗin mu yana ƙara shahara tsakanin abokan ciniki kuma yana jin daɗin babban rabon kasuwa duka a gida da ƙasashen waje a halin yanzu.
2. Muna da ƙungiyar ma'aikata waɗanda suka ƙware kuma sun kware sosai. Ƙaunar alhakinsu, ikon yin aiki da sassauƙa, ƙwarewar fasaha, sa hannu mai ƙarfi, da ikon daidaita kansu zuwa yanayi daban-daban duk suna ba da gudummawa kai tsaye ga ci gaban kasuwanci.
3. A matsayin kasuwanci, muna fatan kawo abokan ciniki na yau da kullun zuwa tallace-tallace. Muna ƙarfafa al'adu da wasanni, ilimi da kiɗa, da kuma kula da inda muke buƙatar taimako na gaggawa don inganta ci gaban al'umma.