Amfanin Kamfanin1. Zane na Smart Weigh Pack yana da ƙwarewa. Ya ƙunshi aikace-aikace na batutuwa irin su thermodynamics, ka'idar lantarki, na'urorin lantarki, injina, da famfo. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
2. Amfani da wannan samfurin kusan yana kawar da kuskuren ɗan adam. Yana taimakawa masu aiki sosai don rage haɗarin aikin kuskure kuma don haka inganta yawan aiki. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh abin dogaro ne sosai kuma yana daidaita aiki
3. Sakamakon aiwatar da cikakken tsarin gudanarwa mai inganci, samfuran sun haɗu da mafi ƙaƙƙarfan ƙa'idodin inganci. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
4. Dukkanin bangarorin samfurin, kamar aiki, dorewa, samuwa, da sauransu, an gwada su a hankali kuma an gwada su yayin samarwa da kuma kafin jigilar kaya. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
Samfura | SW-PL1 |
Nauyi | 10-1000 g (10 kai); 10-2000 g (14 kai) |
Daidaito | + 0.1-1.5 g |
Gudu | 30-50 bpm (na al'ada); 50-70 bpm (sabis biyu); 70-120 bpm (ci gaba da rufewa) |
Salon jaka | Jakar matashin kai, jakan gusset, jakar da aka hatimce ta quad |
Girman jaka | Tsawon 80-800mm, nisa 60-500mm (Girman jakar gaske ya dogara da ainihin ƙirar injin tattara kaya) |
Kayan jaka | Laminated fim ko PE fim |
Hanyar aunawa | Load cell |
Kariyar tabawa | 7" ko 9.7" tabawa |
Amfanin iska | 1.5m3/min |
Wutar lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; lokaci guda; 5.95KW |
◆ Cikakken atomatik daga ciyarwa, aunawa, cikawa, shiryawa zuwa fitarwa;
◇ Multihead weighter tsarin kulawa na yau da kullun yana kiyaye ingantaccen samarwa;
◆ Babban ma'auni na ma'auni ta hanyar auna nauyi;
◇ Bude ƙararrawar kofa kuma dakatar da injin yana gudana a kowane yanayi don ƙa'idodin aminci;
◆ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo kuma mafi kwanciyar hankali;
◇ Ana iya fitar da dukkan sassa ba tare da kayan aiki ba.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Mun yi amfani da ƙwararrun masu fasaha. Suna bin hanyoyin da aka tabbatar, suna ba da sabis na abokin ciniki mafi girma, wanda ke taimaka mana mu zama abokin kasuwanci na gaskiya a kowane aiki.
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya gina cikakkiyar kulawa da tsarin sabis. Duba shi!