Amfanin Kamfanin1. Tsarin tattarawa mai sarrafa kansa na Smart Weigh ya ƙunshi ƙananan ƙananan kwakwalwan kwamfuta da yawa waɗanda aka ɗora a kan allo mai sarrafa zafi, wanda kuma ake kira nutsewar zafi kuma ana rufe shi da ruwan tabarau.
2. tsarin sarrafa marufi shima yana da wasu kyawawan halaye na kasuwa kamar tsarin tattara kaya mai sarrafa kansa.
3. Ana amfani da wannan samfurin yadda ya kamata don dalilai daban-daban na aikace-aikace.
Samfura | SW-PL1 |
Nauyi | 10-1000 g (10 kai); 10-2000 g (14 kai) |
Daidaito | + 0.1-1.5 g |
Gudu | 30-50 bpm (na al'ada); 50-70 bpm (sabis biyu); 70-120 bpm (ci gaba da rufewa) |
Salon jaka | Jakar matashin kai, jakan gusset, jakar da aka hatimce ta quad |
Girman jaka | Tsawon 80-800mm, nisa 60-500mm (Girman jakar gaske ya dogara da ainihin ƙirar injin tattara kaya) |
Kayan jaka | Laminated fim ko PE fim |
Hanyar aunawa | Load cell |
Kariyar tabawa | 7" ko 9.7" tabawa |
Amfanin iska | 1.5m3/min |
Wutar lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; lokaci guda; 5.95KW |
◆ Cikakken atomatik daga ciyarwa, aunawa, cikawa, shiryawa zuwa fitarwa;
◇ Multihead weighter tsarin kulawa na yau da kullun yana kiyaye ingantaccen samarwa;
◆ Babban ma'auni na ma'auni ta hanyar auna nauyi;
◇ Bude ƙararrawar kofa kuma dakatar da injin yana gudana a kowane yanayi don ƙa'idodin aminci;
◆ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo kuma mafi kwanciyar hankali;
◇ Ana iya fitar da dukkan sassa ba tare da kayan aiki ba.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya zama ɗaya daga cikin manyan masana'antun duniya, yana samar da ingantaccen tsarin tattara kayan sarrafa kansa ga abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya.
2. Smart Weigh yana da nasa cibiyar fasaha don kera tsarin sarrafa marufi.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd zai ci gaba da inganta tsarin tattarawa bayan tsarin sabis na tallace-tallace. Yi tambaya akan layi! Ɗaukar tsarin marufi mai sarrafa kansa ltd azaman ƙirar ƙira, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana haɓaka ci gaba kuma yana jagorantar yanayin filin injin jaka. Yi tambaya akan layi! Cube mai tattarawa shine babban ka'idar Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. Yi tambaya akan layi!
Cikakken Bayani
Smart Weigh Packaging's Multihead weighter yana da daɗi cikin cikakkun bayanai.Wannan ma'aunin nauyi mai yawan gasa yana da fa'idodi masu zuwa akan sauran samfuran da ke cikin nau'in iri ɗaya, kamar na waje mai kyau, ƙaramin tsari, barga mai gudana, da sassauƙan aiki.
Kwatancen Samfur
ma'auni da marufi Machine yana da kwanciyar hankali a cikin aiki kuma abin dogara cikin inganci. An halin da wadannan abũbuwan amfãni: high daidaici, high dace, high sassauci, low abrasion, da dai sauransu Ana iya amfani da ko'ina a daban-daban filayen.Compared tare da samfurori a cikin wannan category, Smart Weigh Packaging ta yin la'akari da marufi Machine yana da wadannan fitattun. fasali.