Amfanin Kamfanin1. Ana duba tsarin marufi masu inganci na Smart Weigh da kuma bincika ta amfani da hanyoyi daban-daban. Za a bincika ta hanyar duba gani ko kayan gwaji don girmansa, matsayinsa, binciken da ba ya lalacewa, da kaddarorin inji.
2. Amincewa: Ingancin dubawa yana cikin duk samarwa, cire duk lahani yadda ya kamata kuma yana tabbatar da daidaiton ingancin samfurin.
3. Dorewa: An ba shi ɗan ɗan gajeren lokaci kuma yana iya riƙe ɗan aiki da ƙaya bayan aikace-aikacen dogon lokaci.
4. Ana ganin ƙirƙira azaman babban direba don haɓakar Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd.
5. A factory na Smart Weigh ya wuce ISO9001: 2008 kasa da kasa ingancin takardar shaida.
Samfura | Farashin SW-PL3 |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 g (za'a iya daidaitawa) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-60 sau/min |
Daidaito | ± 1% |
Girman Kofin | Keɓance |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.6Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 2200W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Yana siffanta girman kofin bisa ga nau'ikan samfuri da nauyi;
◆ Mai sauƙi da sauƙi don aiki, mafi kyau ga ƙananan kasafin kayan aiki;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana haɓaka girman kai a cikin kera ingantattun tsarin marufi. Mu kamfani ne mai sahihanci tare da gogewar shekaru a cikin masana'antar.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da injiniyoyi masu inganci, ƙwararrun ma'aikatan tallace-tallace da ƙwararrun ma'aikata.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da niyyar ci gaba da kasuwa. Tambayi! Ɗaukaka tsarin marufi masu inganci ya tabbatar da zama tushen sabon kuzari don dorewa da ingantaccen ci gaban Smart Weigh. Tambayi! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba da kulawa sosai ga haɓaka ƙwarewar ƙwararrun ƙwararru da wayewar ƙirƙira. Tambayi! Tabbatar da mafi kyawun ƙwarewar abokin ciniki ita ce hanya mafi kyau don Smart Weigh don ci gaba a cikin tattara masana'antar ƙira. Tambayi!
Iyakar aikace-aikace
Tare da aikace-aikace mai faɗi, ana iya amfani da masana'antun marufi a fannoni da yawa kamar abinci da abin sha, magunguna, abubuwan buƙatun yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sunadarai, lantarki, da injina.Jagora ta ainihin bukatun abokan ciniki, Smart Ma'auni na Ma'auni yana ba da cikakkun bayanai, cikakke da inganci dangane da amfanin abokan ciniki.