Ana amfani da shi ne a cikin ƙaramin mota ko mota yana auna sabo/daskararre nama, kifi, kaza.
Hopper aunawa da isarwa a cikin kunshin, hanyoyi guda biyu kawai don samun ƙarancin ƙima akan samfuran;
Haɗa abin ajiya don ciyarwa dacewa;
IP65, inji za a iya wanke ta ruwa kai tsaye, sauƙin tsaftacewa bayan aikin yau da kullum;
Duk girman za a iya keɓance ƙira bisa ga fasalin samfur;
Gudun daidaitacce mara iyaka akan bel da hopper bisa ga fasalin samfurin daban-daban;
Tsarin ƙin yarda zai iya ƙin kiba ko samfuran ƙasa;
Zabin bel ɗin tattara bel don ciyarwa akan tire;
Tsarin dumama na musamman a cikin akwatin lantarki don hana yanayin zafi mai zafi.
| Samfura | SW-LC18 |
| Nauyin Kai | 18 hops |
| Nauyi | 100-3000 grams |
| Tsawon Hopper | mm 280 |
| Gudu | 5-30 fakiti/min |
| Tushen wutan lantarki | 1.0 KW |
| Hanyar Auna | Load cell |
| Daidaito | ± 0.1-3.0 grams (ya dogara da ainihin samfurori) |
| Laifin Sarrafa | 10" kariyar tabawa |
| Wutar lantarki | 220V, 50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
| Tsarin Tuƙi | Motar Stepper |
![]() | ![]() |
![]() | ![]() |
![]() | ![]() |
daskararre carbonated abin sha |
1. Samfura: XRJ 15 l* 2 |
Gargadi: 1. da sukari abun ciki in abin sha yi ku mafi girma fiye 15% (>15%)
2. da compressor iya ba fara a jere , da gibi yi ku mafi girma fiye 5 mins (>5mins)
Fasalin abin sha mai daskarewa:1. slushie inji amfani da yawa a rayuwar mu.
2. Injin slushie suna da takardar shaidar CE
3. Muna amfani da kwampreso daga Aspera, Cubigel, Danfoss da sauransu
4. K&C samar da sassan injin slush da kanmu
5. Lokacin garanti don injin slush shine shekara 1
6. Slush zo a lokacin 30min-45min
7. Tanki na 15L an yi shi ne daga kayan PC (Polycarbonate) wanda yake da tsayin daka / ƙananan zafin jiki, wanda ba a iya karyawa, rashin lafiya, antifoaming, sassauci mai kyau da kuma cirewa.
8. K&C slush Machine yana da sauƙin motsawa, mai sauƙi don kulawa da sauƙin aiki
9. Katunan tsaka tsaki tare da shirya katako a waje
10. K&C na iya tsara injin slush kamar yadda kuke so kuma kuna iya amfani da alamar ku tare da injin ɗin mu
11. slush inji ne Electronic auto-control , high quality .
12. Electromagnetic watsa shaft , Magnetic watsa , shi ne mafi alhẽri daga electro watsa shaft, tsawon rai lokaci.
13. Duk sassan da ake amfani da su a ciki slush inji ne m muhalli
14. Tsarin firiji mai gefe biyu yana haifar da saurin firji da ingantaccen inganci na samar da slush.
15. K&Injin slush C shine ƙaramar amo, sanyaya iska
16. slush inji don zaɓar tanki ɗaya, biyu ko uku
17. Evaporation Silinda raba firiji.
Tambaya: Shin ku kamfani ne ko masana'anta?
A: Ee, Mu masana'anta ne, duk injin da kanmu ne ke yin shi kuma za mu iya ba da sabis na keɓancewa gwargwadon buƙatun ku.
Tambaya: Yaya tsawon lokacin isar ku?
A: Gabaɗaya kwanaki 1-3 ne idan kayan suna cikin haja. ko kuma kwanaki 3-7 ne idan kayan ba a hannun jari suke ba, gwargwadon adadi ne.
Tambaya: Menene garantin ku?
A: Garantin mu shine shekara 1, ana iya maye gurbin duk ɓangaren injin kyauta a cikin shekara 1 idan an karye (ba tare da haɗa da mutumin da aka yi ba).
Tambaya: Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: Biya<=1000USD, 100% a gaba. Biya>= 1000USD, 30% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya.
Tambaya: Shin akwai wata hanyar shigarwa bayan mun karbi na'ura?
A: Ee, muna da ƙwararrun ƙungiyar fasaha da dumi bayan sabis. Za mu magance duk wata matsala da kuka hadu da ita yayin shigarwa da samarwa a cikin lokaci.
Tambaya: Shin akwai tabbacin garantin oda na daga kamfanin ku?
A: Mu masana'anta ce ta kan layi daga Alibaba, kuma ingancin, lokacin bayarwa, tabbacin cinikin Alibaba yana tabbatar da biyan ku.
Injin zai sami garantin shekara guda. A cikin shekarar garanti idan ɗaya daga cikin sassan ya karye ba na mutum ba. Za mu biya kyauta don maye gurbin sabon zuwa gare ku. Garanti zai fara bayan na'urar ta aika mun sami B/L.
1. Bayar da goyan bayan fasaha na sana'a.
2. Aika kasida da jagorar samfur.
3. Idan kuna da wata tambaya PLS tuntube mu akan layi ko aika mana imel, mun yi alkawari za mu ba ku amsa a karon farko!
4. Ana maraba da kiran kai ko ziyara.
1. Mun yi alkawari mai gaskiya da adalci, yana jin daɗin hidimar ku a matsayin mashawarcin ku na siyayya.
2. Muna ba da garantin lokaci, inganci da adadi sosai aiwatar da sharuɗɗan kwangila.
1. Inda za mu saya samfuranmu don garanti na shekaru 1 da tsawon rayuwa.
2. Sabis na waya na awanni 24.
3. Babban jari na sassa da sassa, sassa masu sauƙin sawa.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki