Ma'aikatar auna ma'aunin Smart Weigh Brand mai kaifin gano injin bincike

Ma'aikatar auna ma'aunin Smart Weigh Brand mai kaifin gano injin bincike

iri
kaifin basira
ƙasar asali
china
abu
sus304, sus316, carbon karfe
takardar shaida
ce
loading tashar jiragen ruwa
tashar jiragen ruwa zhongshan, china
samarwa
25 sets/month
moq
1 saiti
biya
tt, l/c
Sanar da INGANCIN NAN
Aika bincikenku
Amfanin Kamfanin
1. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba. Hakanan yana zuwa tare da ingantaccen kayan aikin dubawa, ana iya ba da waɗannan kayan aikin dubawa ta atomatik tare da zaɓuɓɓuka daban-daban.
2. An saita injin marufi na Smart Weigh don mamaye kasuwa. Injin dubawa, masana'antun masu yin awo da ake amfani da su don ma'aunin awo yana wakiltar fa'idodi da yawa.
3. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su. Mu babban kamfani ne a cikin wannan yanki kuma mun tsunduma cikin bayar da ma'aunin dubawa, tsarin duba ga abokan ciniki wanda ake buƙata sosai a kasuwa don inganci da karko.
4. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi. a matsayin majagaba a injin auna ma'aunin duba, ma'auni don masana'antar siyarwa, muna ƙoƙari sosai don samar da samfuran da suka fi dacewa.

Samfura

Saukewa: SW-CD220

Saukewa: SW-CD320

Tsarin Gudanarwa

Modular Drive& 7" HMI

Ma'aunin nauyi

10-1000 grams

10-2000 grams

Gudu

25m/min

25m/min

Daidaito

+ 1.0 g

+ 1.5 g

Girman samfur mm

10<L<220; 10<W<200

10<L<370; 10<W<300
Gane Girman
10<L<250; 10<W<200 mm
10<L<370; 10<W<300 mm
Hankali
Tsawon 0.8mm   Sus304≥φ1.5mm

Karamin Sikeli

0.1 gr

Ƙi tsarin

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

Tushen wutan lantarki

220V/50HZ ko 60HZ Single Phase

Girman fakiti (mm)

1320L*1180W*1320H 

1418L*1368W*1325H

Cikakken nauyi

200kg

250kg

※   Siffofin

bg


  • Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;

  • Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;

  • Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;

  • Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;

  • Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;

  • Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;

  • Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;

  • Duk bel ɗin abinci ne& mai sauƙin kwancewa don tsaftacewa.




※  Samfura Takaddun shaida

bg






Siffofin Kamfanin
1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd shine mafi girman binciken injin ƙira a cikin kasar Sin.
2. Ƙarfafa ƙungiyar R&D tana ba da garantin samfuran inganci na Smart Weighing And Packing Machine.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd zai yi ƙoƙari don samar da mafi kyawun awo da sabis! Yi tambaya akan layi!


Ƙarfin Kasuwanci
  • yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ma'aikatan fasaha da ƙungiyoyin gudanarwa. Wannan yana ba da kyawawan yanayi don haɓaka kamfanoni.
  • ya himmatu wajen samar da ingantattun sabis na tallace-tallace da kuma kare haƙƙin haƙƙin masu amfani. Muna da hanyar sadarwar sabis kuma muna gudanar da tsarin sauyawa da musanya akan samfuran da basu cancanta ba.
  • muna ƙoƙarin samar da samfurori da ayyuka masu daraja ta hanyar bin ruhin kasuwanci da tunanin kasuwanci. Ruhin kasuwancin yana jagorantar mu don zama masu sha'awa, sabbin abubuwa, da aiki tuƙuru. Mutunci da cin moriyar juna su ne abin da a kodayaushe mu ke fafutuka a harkar kasuwanci.
  • A lokacin ci gaban shekaru, ya ƙware ci-gaba samar da kayan aiki da kuma ya tara arziki samar da kwarewa.
  • Ba wai kawai yana sayar da Injin aunawa da tattara kaya a kasuwannin cikin gida ba, har ma yana fitar da su zuwa kasashe da yankuna da yawa na ketare.
Cikakken Bayani
Ma'aunin nauyi na multihead yana da inganci mafi inganci. An gabatar da takamaiman cikakkun bayanai a cikin sashe na gaba.
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa