Amfanin Kamfanin1. Tsarin tsani na dandamali na aiki ya fito ne daga manyan masu zanen kaya a duk faɗin duniya.
2. Matakan dandali na aiki na iya saduwa da tebur mai jujjuyawar isar da sako saboda gaskiyar cewa yana da fasali na jigilar lif.
3. Idan aka kwatanta da sauran tebur mai juyawa, matakan dandali na aiki sun baje kolin fasali kamar na'urar jigilar kaya.
4. Tare da fa'idodin sama, ana buƙatar samfurin a kasuwa.
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu.
Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
Akwatin lantarki tayin
a. Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
b. Wutar shigar da wutar lantarki shine 24V ko ƙasa yayin aiki.
c. DELTA Converter.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana alfaharin kasancewa ƙwararren masana'anta na matakan dandali na aiki.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd an sanye shi da ƙarfin bincike mai ƙarfi, yana da ƙungiyar R&D da aka sadaukar don haɓaka kowane nau'in sabon jigilar kaya.
3. Smart Weigh koyaushe zai daidaita kansa don dacewa da bukatun abokan ciniki. Tambaya! Smart Weigh zai ci gaba da samarwa abokan ciniki mafi kyawun sabis na ƙwararru. Tambaya!
Iyakar aikace-aikace
ma'auni da marufi Machine ne yadu zartar da filayen kamar abinci da abin sha, Pharmaceutical, yau da kullum bukatun, hotel kayayyaki, karfe kayan, noma, sunadarai, Electronics, da machinery.Smart Weigh Packaging ko da yaushe biya hankali ga abokan ciniki. Dangane da ainihin buƙatun abokan ciniki, za mu iya keɓance madaidaicin mafita na ƙwararru a gare su.