Amfanin Kamfanin1. Kayan aikin dubawa mai sarrafa kansa na Smart Weigh ya wuce matakan samarwa masu zuwa. Sun haɗa da amincewa da zane-zane, ƙirƙira ƙirar ƙarfe, walda, tsarin waya, gwajin bushewar gudu.
2. Samfurin yana gudana a cikin kwanciyar hankali. A lokacin da ake aiki, ba ta da saurin zafi ko yin nauyi kuma yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo.
3. Wannan samfurin baya batun asarar ƙarfi saboda juriya na juriya. A cikin lokacin ƙira, an ba da hankali sosai ga batun shafan duk wani saman da ke motsawa tare da wasu.
4. An tabbatar da ingancin samfuran kayan aikin dubawa da sabis ɗin da Smart Weigh ke bayarwa.
Samfura | Saukewa: SW-CD220 | Saukewa: SW-CD320
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
|
Gudu | 25m/min
| 25m/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 |
Gane Girman
| 10<L<250; 10<W<200 mm
| 10<L<370; 10<W<300 mm |
Hankali
| Tsawon 0.8mm Sus304≥φ1.5mm
|
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
|
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
|
Raba firam iri ɗaya da mai ƙi don adana sarari da farashi;
Abokan mai amfani don sarrafa na'ura biyu akan allo ɗaya;
Ana iya sarrafa saurin gudu don ayyuka daban-daban;
Babban gano ƙarfe mai mahimmanci da daidaitaccen nauyi;
Ƙi hannu, mai turawa, busa iska da sauransu ƙi tsarin azaman zaɓi;
Ana iya sauke bayanan samarwa zuwa PC don bincike;
Ƙi bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;
Duk bel ɗin abinci ne& mai sauƙin kwancewa don tsaftacewa.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh yana da mafi girman fasaha don samar da kayan aikin dubawa.
2. Smart Weigh yana haɓaka kyamarar binciken gani mai inganci tun lokacin da aka kafa ta.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd koyaushe yana lissafin bukatun abokan ciniki azaman lamba ɗaya. Duba yanzu! Smart Weigh zai ci gaba da bauta wa kowane abokin ciniki tare da sabis na ƙwararru. Duba yanzu!
Cikakken Bayani
Masu sana'a na ma'auni na Smart Weigh Packaging suna da inganci mai kyau, wanda aka nuna a cikin cikakkun bayanai. Yana da ƙira mai ma'ana da ƙaƙƙarfan tsari. Yana da sauƙi ga mutane don shigarwa da kulawa. Duk wannan ya sa ya sami karbuwa sosai a kasuwa.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Tare da ingantaccen tsarin sabis, Smart Weigh Packaging na iya samar da ingantattun kayayyaki da ayyuka tare da biyan bukatun abokan ciniki.