Amfanin Kamfanin1. Manufacturing Smart Weigh isar guga mai karkata yana buƙatar wurare daban-daban. Ana sarrafa shi a ƙarƙashin hatimi, sutura, zane-zane da kayan bushewa tare da babban aiki da inganci.
2. Ya zo da kyakkyawan numfashi. Yana ba da damar tururin danshi ya wuce ta cikinsa, wanda shine mahimmancin gudummawar dukiya don ta'aziyyar thermal da physiological.
3. Samfurin yana fasalta kariyar da ake so. Tare da ingantacciyar kebul, tana iya jure lodi na ɗan lokaci cikin kankanin lokaci.
4. Saboda kyawawan halayensa, samfurin ya sami aikace-aikacen da ya fi girma.
5. Tare da kyakkyawar dawowar tattalin arziƙi, ana ɗaukar wannan samfurin a matsayin mafi kyawun samfur a kasuwa.
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu.
Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
Akwatin lantarki tayin
a. Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
b. Wutar shigar da wutar lantarki shine 24V ko ƙasa yayin aiki.
c. DELTA Converter.
Siffofin Kamfanin1. An sanye shi da fasaha mai ci gaba sosai, Smart Weigh yana da kyau wajen samar da dandamalin aiki tare da farashi mai gasa.
2. Dangane da isar guga R&D, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yanzu yana da ƙwararrun R&D da yawa ciki har da fitattun shugabannin fasaha.
3. Smart Weigh ba zai taɓa tsayawa kan nasarorin da aka shirya ba amma koyaushe yana neman ingantacciyar ci gaba. Duba shi! Haɓaka ƙarfin samar da isar da fitarwa shine maƙasudin maƙasudin Smart Weigh. Duba shi! Danniya mai karkatar da isar da sako na iya zama hanya mafi inganci don taimakawa Smart Weigh samun babban tsokaci daga abokan ciniki a gida da waje. Duba shi!
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh yana ba da cikakkiyar sabis na ƙwararru daidai da ainihin bukatun abokan ciniki.
Kwatancen Samfur
Wannan na'ura mai ƙima mai ƙima da marufi yana da fa'idodi masu zuwa akan sauran samfuran a cikin nau'in iri ɗaya, irin su kyakkyawan waje, ƙaramin tsari, tsayayyen gudu, da aiki mai sassauƙa. abũbuwan amfãni.