Amfanin Kamfanin1. An tabbatar da ingancin isar da guga mai karkatar da Weigh daidai. Ƙungiyarmu mai kula da ingancinmu ba ta da wani ƙoƙari akan kowane mataki, samar da kayan aiki, taro, dubawa mai inganci da marufi don samun wannan sakamakon.
2. Samfurin yana da inganci mai inganci kuma abin dogaro.
3. Tare da ƙarfin ƙarfinsa, ana iya amfani da samfurin a sassauƙa da sassa daban-daban a cikin samarwa ko rayuwa.
4. Mutane za su ga cewa samfurin yana samar da ƙarancin sharar gida saboda ana iya caji shi da cajar baturi mai sauƙi kuma a sake amfani da shi sau ɗaruruwan.
Fitar da injin ɗin ya cika samfuran don duba inji, tebur ɗin tattarawa ko mai ɗaukar nauyi.
Tsayi Tsayi: 1.2 ~ 1.5m;
Nisa Belt: 400 mm
Girman kai: 1.5m3/h.
Siffofin Kamfanin1. Alamar Smart Weigh yanzu ta sami ƙarin kulawa don haɓakar saurin sa.
2. Don zama kasuwancin gasa, gabatarwa da haɓaka sabbin fasahohin fasaha ya zama mafi mahimmanci ga Smart Weigh.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya kafa manufa don zama jagoran masana'antar jigilar kayayyaki. Yi tambaya akan layi! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da niyyar mamaye wurin jagoran kasuwanci. Yi tambaya akan layi!
Iyakar aikace-aikace
Multihead awo yana samuwa a cikin aikace-aikace iri-iri, kamar abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging koyaushe yana mai da hankali kan biyan bukatun abokan ciniki. An sadaukar da mu don samar da abokan ciniki tare da cikakkun bayanai da inganci.
Kwatancen Samfur
Masu kera injin marufi sanannen samfuri ne a kasuwa. Yana da inganci mai kyau da kyakkyawan aiki tare da fa'idodi masu zuwa: ingantaccen aiki mai inganci, aminci mai kyau, da ƙarancin kulawa.Idan aka kwatanta da sauran samfuran a cikin masana'antar guda ɗaya, masu kera na'urori masu ɗaukar hoto na Smart Weigh Packaging suna da halaye masu zuwa.