Amfanin Kamfanin1. Yin amfani da fasahar ci gaba da sabbin dabarun ƙira, Smart Weigh linzamin kwamfuta ma'aunin nauyi yana da salo iri-iri na ƙira.
2. Wannan samfurin ba shi da sauƙin fashewa. An ƙara wasu abubuwan gyara rini a cikin kayan sa yayin samarwa don haɓaka kayan sa mai launi.
3. Wasu abokan cinikinmu suna amfani da ita kyautar bikin aure don 'gidan farko' ma'aurata ba tare da sadaukar da ayyuka ba da kuma salo.
Samfura | SW-LW2 |
Dump Single Max. (g) | 100-2500 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.5-3 g |
Max. Gudun Auna | 10-24wpm |
Auna Girman Hopper | 5000ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Max. Mix-samfurin | 2 |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/1000W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 200/180 kg |
◇ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◆ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◇ Stable PLC tsarin kula da tsarin;
◆ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◇ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◆ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;

Part1
Rarrabe wuraren ciyarwa na ajiya. Zai iya ciyar da samfuran 2 daban-daban.
Kashi na 2
Ƙofar ciyarwa mai motsi, mai sauƙin sarrafa ƙarar ciyarwar samfur.
Kashi na 3
Machine da hoppers an yi su da bakin karfe 304/
Kashi na 4
Tantanin halitta mai ƙarfi don ingantacciyar awo
Ana iya shigar da wannan bangare cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba;
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya ƙware a cikin samar da ma'aunin Linear mai inganci na shekaru masu yawa.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya mallaki kayan aiki na ci gaba da ƙarfin fasaha don injin auna madaidaicin.
3. Kamfaninmu yana bin manufar kare muhalli. Za mu ba da samfuran kore tare da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin eco-friendly wanda ke ci gaba da ƙarancin amfani da makamashi da mara lahani ga muhalli. Ba ma ƙoƙarin zama mafi girma a cikin masana'antu. Manufofinmu masu sauƙi ne: don sayar da mafi kyawun samfurori a mafi ƙasƙanci farashi da kuma samar da sabis na abokin ciniki na jagorancin masana'antu. Manufar kasuwancinmu ita ce mayar da hankali kan inganci, amsawa, sadarwa, da ci gaba da ci gaba a tsawon rayuwar samfurin da bayansa. Muna da alhakin muhalli. Muna ci gaba da inganta tasirin mu na muhalli ta hanyar rage fitar da ruwa zuwa iska, ruwa, da ƙasa, ragewa ko kawar da sharar gida, da rage yawan amfani da makamashi.
Iyakar aikace-aikace
Ana amfani da masana'antun marufi a cikin masana'antu da yawa ciki har da abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging ya dage kan samar wa abokan ciniki mafita masu dacewa daidai da ainihin bukatun su.
Cikakken Bayani
Tare da neman nagartaccen, Smart Weigh Packaging ya himmatu wajen nuna muku fasaha ta musamman daki-daki. Ana yin ma'aunin multihead bisa ga kayan aiki masu kyau da fasahar samar da ci gaba. Yana da tsayayye a cikin aiki, yana da kyau a cikin inganci, yana da tsayin daka, kuma yana da kyau a cikin aminci.