Amfanin Kamfanin1. Juyawa da dandamali na aikin Smart Weigh don siyarwa ya haɗa da duk hanyoyin canji daga allon allo zuwa samfurin da aka gama. Waɗannan matakan sun ƙunshi bugu, yanke-yanke, naɗewa da manne (taping ko ɗinki).
2. dandali na aiki yana guje wa rashin amfani na gargajiya na dandamali na aiki don siyarwa don bayar da kyakkyawan aiki ga masu amfani.
3. Samfurin ya cika tsammanin abokin ciniki daidai, yana nuna kyakkyawar makomar aikace-aikacen kasuwar sa.
4. An inganta samfurin don haɓaka riba, kuma a lokaci guda rage tasirin ayyukan kasuwanci akan muhalli.
Ya dace don ɗaga kayan daga ƙasa zuwa sama a cikin abinci, aikin gona, magunguna, masana'antar sinadarai. kamar kayan ciye-ciye, abinci mai daskararre, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kayan marmari. Chemicals ko wasu samfuran granular, da sauransu.
※ fasali:
bg
Ɗaukar bel ɗin da aka yi na PP mai kyau, ya dace da aiki a cikin babban ko ƙananan zafin jiki;
Ana samun kayan ɗagawa ta atomatik ko da hannu, ana iya daidaita saurin ɗauka;
Duk sassa cikin sauƙin shigarwa da rarrabawa, akwai don wankewa akan bel ɗin ɗauka kai tsaye;
Vibrator feeder zai ciyar da kayan don ɗaukar bel daidai da buƙatun sigina;
Kasance da bakin karfe 304 gini.
Siffofin Kamfanin1. Kasancewa sanannen kamfani a China, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da gaban ci gaba da kera dandamalin aiki don siyarwa.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da tarin manyan dandamali na R&D tawagar.
3. Dorewa yana da mahimmanci don haɓaka kasuwancin mu. Muna haɓaka tattarawa da dawo da sharar gida ta yadda zai zama tushen sabbin albarkatu don sake fa'ida da murmurewa. Manufarmu ita ce gano sabbin hanyoyin da za a iya isar da cikakkun nau'ikan mafita cikin sauri ta hanyar haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu, abokan aikinmu, masu ba da kayayyaki, da al'ummomi. Mun himmatu don inganta matakin sabis na abokin ciniki. Muna ƙarfafawa da haɓaka ƙungiyar sabis na abokin ciniki don yin aiki tuƙuru don ba abokan ciniki mafi kyawun ƙwarewa mai yuwuwar yuwuwar amsawa na ainihin lokaci kuma.
Cikakken Bayani
Muna da tabbaci game da cikakkun bayanai na ma'auni da marufi Machine.ma'auni da marufi Machine yana da ƙira mai ma'ana, kyakkyawan aiki, da ingantaccen inganci. Yana da sauƙi don aiki da kulawa tare da ingantaccen aiki da ingantaccen aminci. Ana iya amfani da shi na dogon lokaci.
Iyakar aikace-aikace
Ana amfani da ma'aunin multihead a yawancin masana'antu ciki har da abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, aikin gona, sinadarai, kayan lantarki, da injina. mafita ga abokan ciniki.