Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh madaidaiciyar ma'aunin awo an ƙera shi sosai. Ƙungiyoyin ƙwararrun mu suna yin aikin sa ciki har da injiniyoyi na lantarki, masu shirye-shirye, masu gyara shimfidar PCB, da sauransu.
2. Samfurin yana jure ruwa. Tushensa yana da ikon sarrafa yawan bayyanar da danshi kuma yana da kyakkyawar shigar ruwa.
3. An san wannan samfurin a kasuwa don kyawawan fa'idodin tattalin arziki.
Samfura | SW-LW3 |
Dump Single Max. (g) | 20-1800 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-2 g |
Max. Gudun Auna | 10-35wpm |
Auna Girman Hopper | 3000ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/800W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 200/180 kg |
◇ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◆ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◇ Stable PLC tsarin kula da tsarin;
◆ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◇ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◆ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Babban kasuwancin Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd shine haɓakawa, ƙira da siyar da farashin ma'aunin linzamin kwamfuta.
2. Akwai tsauraran tsarin kula da inganci yayin samar da ma'aunin ma'aunin kai guda 4.
3. A ƙoƙari na inganta dorewar kasuwanci, muna daidaita tsarin masana'antu don samar da inganci da kuma jaddada rage yawan sharar gida a matsayin hanyar da za a tabbatar da amfani da kowane albarkatu. Mun fahimci cewa kare muhalli a yayin gudanar da harkokin kasuwancinmu ba wani nauyi ne kawai ba, har ma wajibi ne. Muna tabbatar da cewa duk hanyoyin samarwa sun dace da dokokin muhalli da ƙa'idodin muhalli. Manufarmu ita ce gina dangantaka mai ƙarfi tare da duk abokan aikinmu kuma tabbatar da mafi kyawun samfuran don gamsuwar abokin ciniki. Sami tayin!
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh ya dage kan samar da ayyuka masu inganci ga abokan ciniki. Muna yin hakan ta hanyar kafa tashar dabaru mai kyau da ingantaccen tsarin sabis wanda ke rufewa daga pre-tallace-tallace zuwa tallace-tallace da bayan-tallace-tallace.