Amfanin Kamfanin1. Tsarin tsarin duba gani na Smart Weigh yana da ma'ana. An tsara da'irar lantarki na wannan samfur a hankali kuma an tsara su don haɓaka da'irar.
2. Yana da ingantaccen bokan yayin samar da mafi wayo da ayyuka.
3. Kyakkyawan iko mai inganci a duk matakan samarwa yana tabbatar da ingancin samfurin.
4. Za a iya samar da samfurori na duba hangen nesa na inji don dubawa da tabbatar da abokan cinikinmu kafin samar da taro.
Samfura | Saukewa: SW-C220 | Saukewa: SW-C320
| Saukewa: SW-C420
|
Tsarin Gudanarwa | Modular Drive& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2000 grams
| 200-3000 grams
|
Gudu | 30-100 jaka/min
| 30-90 jakunkuna/min
| 10-60 jakunkuna/min
|
Daidaito | + 1.0 g | + 1.5 g
| + 2.0 g
|
Girman samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 | 10<L<420; 10<W<400 |
Karamin Sikeli | 0.1 gr |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Girman fakiti (mm) | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H
| 1950L*1600W*1500H |
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg
| 350kg |
◆ 7" Modular drive& allon taɓawa, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
◇ Aiwatar da Minebea load cell tabbatar da babban daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
◆ Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
◇ Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
◆ Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
◆ Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Yin hidima a matsayin babban mai siyar da duban hangen nesa na injin, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd koyaushe yana saita babban buƙata akan inganci da sabis.
2. Kyawawan ƙwararrun ƙwararrunmu koyaushe zai kasance a nan don ba da taimako ko bayani ga kowace matsala da ta faru da kyamarar duba hangen nesa.
3. Ayyukan Smart Weigh shine haɓaka tsarin dubawa na gani da kafa kayan aikin dubawa ta atomatik. Da fatan za a tuntuɓi. Dangane da ra'ayin injin gano ƙarfe, Smart Weigh yana haɓaka binciken hangen nesa na injin fasaha cikin shekaru. Da fatan za a tuntuɓi. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana manne da ainihin ƙimar abubuwan gano ƙarfe na tsaro kuma ya daɗe yana bin dabarun ci gaba mai dorewa. Da fatan za a tuntuɓi.
Iyakar aikace-aikace
Tare da aikace-aikacen da yawa, ana iya amfani da na'ura mai aunawa da marufi da yawa a fannoni da yawa kamar abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sunadarai, lantarki, da injina.Gudanar da ainihin bukatun abokan ciniki, Packaging Smart Weigh yana ba da cikakkun bayanai, cikakke kuma ingantaccen mafita dangane da fa'idar abokan ciniki.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Smart Weigh Packaging ko da yaushe an sadaukar da shi don samarwa abokan ciniki da samfura masu kyau da sauti bayan-tallace-tallace.