Amfanin Kamfanin1. Samar da tsarin marufin abinci na Smart Weigh ana sa ido akai-akai. Misali, ana gudanar da samar da shi a cikin yanayin da ake sarrafa microbiologically.
2. Wani ƙwararren ƙwararren ƙwararren wannan samfurin ya haɗa da aiki, dorewa da aminci.
3. Wannan samfurin yana da aiki mai ɗorewa da ƙarfin amfani.
4. Kyakkyawan inganci da farashin fa'ida na tsarin marufi da kuma kyakkyawan sabis daga Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd gamsar da kowane abokin ciniki.
5. tsarin marufi yana nufin ba ku kyakkyawar kwarewa na tsarin shirya kayan abinci ba tare da wata matsala ba.
Samfura | SW-PL1 |
Nauyi | 10-1000 g (10 kai); 10-2000 g (14 kai) |
Daidaito | + 0.1-1.5 g |
Gudu | 30-50 bpm (na al'ada); 50-70 bpm (sabis biyu); 70-120 bpm (ci gaba da rufewa) |
Salon jaka | Jakar matashin kai, jakan gusset, jakar da aka hatimce ta quad |
Girman jaka | Tsawon 80-800mm, nisa 60-500mm (Girman jakar gaske ya dogara da ainihin ƙirar injin tattara kaya) |
Kayan jaka | Laminated fim ko PE fim |
Hanyar aunawa | Load cell |
Kariyar tabawa | 7" ko 9.7" tabawa |
Amfanin iska | 1.5m3/min |
Wutar lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; lokaci guda; 5.95KW |
◆ Cikakken atomatik daga ciyarwa, aunawa, cikawa, shiryawa zuwa fitarwa;
◇ Multihead weighter tsarin kulawa na yau da kullun yana kiyaye ingantaccen samarwa;
◆ Babban ma'auni na ma'auni ta hanyar auna nauyi;
◇ Bude ƙararrawar kofa kuma dakatar da injin yana gudana a kowane yanayi don ƙa'idodin aminci;
◆ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo kuma mafi kwanciyar hankali;
◇ Ana iya fitar da dukkan sassa ba tare da kayan aiki ba.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Yanzu, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya mamaye babban kaso na kasuwar marufi.
2. Cibiyoyin masana'antu da sarrafa mu suna cikin dabarun da ake da su. Suna kusa da abokan cinikinmu da kuma yankuna masu tasowa, wanda zai yi farin ciki ga kasuwancinmu.
3. Za mu ci gaba da bin ka'idojin gudanarwa na kamfanoni waɗanda ke haɓaka mutunci, gaskiya, da rikon amana don karewa da haɓaka nasarar kamfaninmu na dogon lokaci. Ayyukan dorewarmu shine mu ɗauki fasahar da ta dace don kerawa, hanawa da rage gurɓatar muhalli, rage hayaƙin CO2. Mu kullum neman inganta abokin ciniki gamsuwa. Kullum muna sanya ka'idodin abokin ciniki a farko da inganci a farko a aikace. Muna ɗaukar hanyoyi da yawa don aiwatar da ayyukan masana'antu masu dacewa da muhalli. Sun fi mayar da hankali kan rage sharar gida, samar da ayyuka masu inganci, ɗaukar kayan aiki mai dorewa, ko yin cikakken amfani da albarkatu.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh yana gudanar da ingantaccen tsarin samarwa da tsarin sabis na tallace-tallace. Mun himmatu don samar da kyakkyawan sabis ga yawancin abokan ciniki.
Kwatancen Samfur
Masana'antun marufi suna da ƙira mai ma'ana, kyakkyawan aiki, da ingantaccen inganci. Yana da sauƙi don aiki da kulawa tare da ingantaccen aiki da ingantaccen aminci. Ana iya amfani da shi na dogon lokaci.Smart Weigh Packaging na masana'antun na'ura na ma'auni ana samar da su daidai da ka'idoji. Muna tabbatar da cewa samfuran suna da ƙarin fa'ida akan samfuran iri ɗaya a cikin abubuwan da ke gaba.