Amfanin Kamfanin1. An kera ma'aunin Smart Weigh da na'ura mai ɗaukar kaya ta amfani da kayan inganci da muke samowa daga ƙwararrun dillalai na kasuwa.
2. An gudanar da ingantaccen bincike mai inganci akan sigogi masu inganci daban-daban a cikin duka samarwa don tabbatar da samfurin ba shi da lahani kuma yana da kyakkyawan aiki.
3. Akwai shi a cikin ƙayyadaddun bayanai daban-daban, ana buƙatar samfurin sosai a tsakanin abokan ciniki saboda babban dawowar tattalin arzikin sa.
4. Wannan samfurin yana da fa'idodi masu yawa kuma ana amfani dashi sosai a wannan fagen.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ƙoƙari ya zama mafi kyawun mai samar da na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa wanda ke haɗa haɓakawa da tallace-tallace.
2. Muna da tushe mai ƙarfi na abokin ciniki wanda aka yada a duk faɗin duniya. A halin yanzu, muna da ingantattun kasuwannin ƙetare saboda muna ci gaba da haɓaka tushen fasaha da ƙarfin ƙirƙira.
3. Muna ɗaukar alhakin zamantakewa. Muna sanya mafi girman buƙatu akan ayyukanmu a fagen tasirin mu da kuma cikin duk sarƙoƙin rarrabawa. Kamfaninmu ya himmatu ga dorewar hanyoyin masana'antu. An tsara duk hanyoyin masana'antar mu tare da dorewa da inganci cikin tunani.
Iyakar aikace-aikace
Ana samun ma'aunin ma'aunin kai a cikin aikace-aikace iri-iri, kamar abinci da abubuwan ciye-ciye na yau da kullun. Baya ga samar da samfurori masu inganci, Smart Weigh Packaging kuma yana ba da ingantattun hanyoyin tattara bayanai dangane da ainihin yanayin da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Amfanin Samfur
-
Ƙarfin ruwa mai ƙarfi a cikin masana'antar nama. Mafi girman matakin hana ruwa fiye da IP65, ana iya wanke shi ta kumfa da tsabtace ruwa mai matsa lamba.
-
60° zurfin zurfafa zurfafa zurfafawa don tabbatar da samfur mai ɗorewa cikin sauƙin shiga kayan aiki na gaba.
-
Twin ciyar da dunƙule zane don daidai ciyarwa don samun babban daidaici da babban gudun.
-
Duk injin firam ɗin da bakin karfe 304 ya yi don gujewa lalata.
Kwatancen Samfur
Multihead aunawa da marufi inji masana'antun ne barga a yi da kuma abin dogara a cikin inganci. An kwatanta shi da wadannan abũbuwan amfãni: high daidaito, high dace, high sassauci, low abrasion, da dai sauransu Ana iya amfani da ko'ina a cikin daban-daban filayen.Compared da samfurori a cikin wannan category, marufi inji masana'antun mu samar da aka sanye take da wadannan abũbuwan amfãni. .
-
(Hagu) SUS304 na ciki acutator: mafi girma matakan ruwa da ƙura juriya. (Dama) Standard actuator an yi shi da aluminum.
-
(Hagu) Sabuwar ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, rage samfuran manne akan hopper. Wannan zane yana da kyau don daidaito. (Dama) Daidaitaccen hopper ya dace da samfuran granular kamar abun ciye-ciye, alewa da sauransu.
-
Madadin daidaitaccen kwanon abinci (Dama), (Hagu) ciyarwar dunƙule zai iya magance matsalar wacce samfurin ya tsaya akan kwanon rufi.
Cikakken Bayani
A cikin samarwa, Smart Weigh Packaging ya yi imanin cewa dalla-dalla yana ƙayyade sakamako kuma inganci yana haifar da alama. Wannan shine dalilin da ya sa muke ƙoƙari don ƙwarewa a cikin kowane dalla-dalla samfurin. Ana kera masana'antun injin marufi bisa ga kayan aiki masu kyau da fasahar samar da ci gaba. Yana da tsayayye a cikin aiki, yana da kyau a cikin inganci, yana da tsayin daka, kuma yana da kyau a cikin aminci.