Sashin toshewa
Sashin toshewa
Tin Solder
Tin Solder
Gwaji
Gwaji
Haɗawa
Haɗawa
Gyara kurakurai
Gyara kurakurai
Marufi& Bayarwa

Ya dace don duba nauyin nau'ikan samfura daban-daban, kamar jakar tattarawa da aka gama, kwalaye, da sauransu, sama da ko ƙasa da nauyi za a ƙi, za a ƙaddamar da jakunkuna masu dacewa zuwa kayan aiki na gaba. Gudun yana iya kaiwa zuwa 120b/min, daidaito shine +—0.1-2 g.
1). 7" WIENVIEW allon taɓawa da SIEMENS PLC, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
2). Aiwatar da tantanin halitta na HBM don tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
3). Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
4). Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
5). Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
6). Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
7). Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
Samfura | Saukewa: SW-C220 | Saukewa: SW-C320 |
Tsarin Gudanarwa | SIEMENS PLC girma& 7" HMI | |
Ma'aunin nauyi | 10-1000 grams | 10-2500 grams |
Gudu | 30-100 jaka/min | 30-100 jaka/min |
Daidaito | +1.0 grams | +1.5 grams |
Girman Samfur mm | 10<L<220; 10<W<200 | 10<L<370; 10<W<300 |
Karamin Sikeli | 0.1 gr | 0.1 gr |
Auna Belt | 420L*220W mm | 570L*300W |
Ƙi tsarin | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa | |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase | |
Girman fakitin mm | 1320L*1180W*1320H | 1418L*1368W*1325H |
Cikakken nauyi | 200kg | 250kg |


Bayarwa: A cikin kwanaki 35 bayan tabbatar da ajiya;
Biyan kuɗi: TT, 40% azaman ajiya, 60% kafin jigilar kaya; L/C; Odar Tabbacin Ciniki
Sabis: Farashi ba su haɗa da kuɗin aika aikin injiniya tare da tallafin ƙasashen waje ba.
Shiryawa: Akwatin katako;
Garanti: watanni 15.
Tabbatarwa: kwanaki 30.
1. Yaya za ku iyacika bukatunmu da bukatunmuda kyau?
Za mu ba da shawarar samfurin na'ura mai dacewa da kuma yin ƙira na musamman dangane da cikakkun bayanai da bukatun ku.
2. ka bamasana'anta ko kasuwanci kamfani?
Mu masana'anta ne; muna ƙware a cikin layin injin shiryawa tsawon shekaru masu yawa.
3. Me game da kubiya?
² T/T ta asusun banki kai tsaye
² Sabis na tabbatar da kasuwanci akan Alibaba
² L/C na gani
4. Ta yaya za mu iya duba nakaingancin injibayan mun ba da oda?
Za mu aiko muku da hotuna da bidiyo na na'urar don duba yanayin tafiyarsu kafin bayarwa. Menene’s more, barka da zuwa zuwa ga masana'anta don duba inji da kai
5. Ta yaya za ku tabbatar za ku aiko mana da injin bayan an biya ma'auni?
Mu masana'anta ne mai lasisin kasuwanci da takaddun shaida. Idan hakan bai isa ba, za mu iya yin yarjejeniya ta hanyar sabis na tabbatar da ciniki akan biyan kuɗin Alibaba ko L/C don ba da garantin kuɗin ku.
6. Me ya sa za mu zaɓe ka?
² Ƙwararrun ƙungiyar sa'o'i 24 suna ba da sabis a gare ku
² Garanti na watanni 15
² Za a iya maye gurbin tsoffin sassan injin komai tsawon lokacin da kuka sayi injin mu
² Ana ba da sabis na ketare.