Amfanin Kamfanin1. Ana yin gwajin fakitin Smart Weigh sosai. Ana yin waɗannan gwaje-gwaje akan sassan injinsa, kayan aiki da kuma gabaɗayan tsarin don tabbatar da kayan aikin injin sa. Ana samun kyakkyawan aiki ta na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
2. Samfurin ya sami kyakkyawan suna da amincewa daga abokan ciniki a gida da waje. jakar Smart Weigh babban marufi ne don gasa kofi, gari, kayan yaji, gishiri ko gaurayawan abin sha nan take.
3. Multihead weighter da muka samar ya ƙunshi sinadari wanda zai iya inganta tsawon rayuwa. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
4. Ana gwada samfurin don ya dace da ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa. Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada
5. Samfurin ya fi inganci kuma abin dogaro a cikin aiki. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu

Samfura | SW-PL1 |
Nauyi (g) | 10-1000 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-1.5 g |
Max. Gudu | 65 jakunkuna/min |
Auna Girman Hopper | 1.6l |
| Salon Jaka | Jakar matashin kai |
| Girman Jaka | Tsawon 80-300mm, nisa 60-250mm |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ |
Injin tattara kayan kwalliyar dankalin turawa cikakke-aiki ta atomatik daga ciyar da kayan abinci, aunawa, cikawa, ƙirƙira, rufewa, bugu kwanan wata zuwa fitowar samfur.
1
Tsarin da ya dace na kwanon abinci
Faɗin kwanon rufi da gefe mafi girma, zai iya ƙunsar ƙarin samfurori, mai kyau don saurin gudu da haɗin nauyi.
2
Babban saurin rufewa
Madaidaicin saitin siga, aiki mafi girman aikin injin tattarawa.
3
Allon tabawa abokantaka
Allon taɓawa na iya ajiye sigogin samfur 99. 2-minti-aiki don canza sigogin samfur.

Siffofin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya sami babban karbuwa a cikin wannan masana'antar, musamman godiya ga kyakkyawan aiki a cikin R&D, kera, da tallan tallace-tallace.
2. Muna da kyakkyawar ƙungiyar tallace-tallace. Abokan aikin sun sami damar daidaita odar samfur yadda yakamata, isarwa, da bin inganci. Suna tabbatar da amsa mai sauri da inganci ga buƙatun abokan ciniki.
3. Cikakkun aiwatar da dabarun ma'aunin nauyi mai yawan kai yana haɓaka haɓaka fakitin Smart Weigh. Kira yanzu!