Amfanin Kamfanin 1. An samar da fakitin Smart Weigh a hankali tare da bin ka'idodin masana'antu. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh 2. Cikakkun cibiyar sadarwar tallace-tallace tana sa injin shirya kayan sayayya ta atomatik ya fi dacewa. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki 3. Samfurin yana da babban rufin ƙararrawa. An shigar da kayan ɗaukar sauti a ciki don ƙara haɓaka ƙimar STC. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo 4. Samfurin yana da fa'ida mai santsi. A lokacin da ake yin goge-goge, an cire ramukan yashi, ƙyanƙyasar iska, alamar pocking, bursu, ko baƙar fata duk an cire su. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
Aikace-aikace:
Kayayyaki, Abinci
Kayan Aiki:
Filastik
Nau'in:
Sauran, Sauran
Yanayi:
Sabo
Nau'in Marufi:
Jakunkuna, Jakunkuna, Jakunkuna na Tsaya
Matsayi ta atomatik:
Na atomatik
Nau'in Tuƙi:
Lantarki
Wutar lantarki:
220V
Ƙarfi:
2KW
Wurin Asalin:
Guangdong, China
Sunan Alama:
Smart Weigh
Nauyi:
3000KG
Girma (L*W*H):
2500*(W)2000*(H)4300mm
Takaddun shaida:
CE
abu:
bakin karfe
kayan gini:
fentin carbon
Ana Ba da Sabis na Bayan-tallace-tallace:
Akwai injiniyoyi don injinan sabis a ƙasashen waje
-
-
Ƙarfin Ƙarfafawa
30 Saita/Saiti a kowane wata na'ura mai ɗaukar biscuit
-
-
Marufi& Bayarwa
Cikakkun bayanai
Kartin polywood
Port
Zhongshan
'
≥≤℃Ω
±
Samfura
Saukewa: SW-8-200
Nauyin kayan aiki
1500kg
Girman jaka
W: 100-220mm L: 100-280mm
Gudun shiryawa
30 ~ 60Bags / min (Gudun kayan aiki da nauyin cikawa)
Kamfanoni Masu Girman Tsara (Birnin Dongfeng, garin Zhongshan)
Gwamnatin jama'ar Dongfeng birnin Zhongshan
2018-07-10
Bincike& Ci gaba
Kasa da Mutane 5
KARFIN CINIKI
Nunin Ciniki
1 Hotuna
GULFOOD MANUFACTU…
2020.11
Rana: 3-5 Nuwamba, 2020ΦWuri: Kasuwancin Duniya na Dubai…
1 Hotuna
ALLPACK INDONESIA
2020.10
Rana: 7-10 Oktoba, 2020×Wuri: Jakarta Internatio…
1 Hotuna
EXPO PACK
2020.6
Rana: 2-5 ga Yuni, 2020—Wuri: EXPO SANTA FE…
1 Hotuna
PROPAK CHINA
2020.6
Ranar: 22-24 Yuni, 2020±Wuri: Shanghai National…
1 Hotuna
INTERPACK
2020.5
Ranar: 7-13 Mayu, 2020μWuri: DUSSELDORF
Manyan Kasuwanni& Samfura(s)
Manyan Kasuwanni
Jimlar Haraji(%)
Babban samfur(s)
Tabbatarwa
Gabashin Asiya
20.00%
Injin tattara kayan abinci
Kasuwar Cikin Gida
20.00%
Injin tattara kayan abinci
Amirka ta Arewa
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Yammacin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Arewacin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Kudancin Turai
10.00%
Injin tattara kayan abinci
Oceania
8.00%
Injin tattara kayan abinci
Kudancin Amurka
5.00%
Injin tattara kayan abinci
Amurka ta tsakiya
5.00%
Injin tattara kayan abinci
Afirka
2.00%
Injin tattara kayan abinci
Ikon Ciniki
Harshen Magana
Turanci
No. na Ma'aikata a Sashen Ciniki
6-10 mutane
Matsakaicin Lokacin Jagoranci
20
Rajistan lasisin fitarwa NO
02007650
Jimlar Harajin Shekara-shekara
sirri
Jimlar Harajin Fitarwa
sirri
Sharuɗɗan Kasuwanci
Sharuɗɗan Isar da Karɓa
FOB, CIF
Kudin Biyan Da Aka Karɓa
USD, EUR, CNY
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa
T/T, L/C, Katin Kiredit, PayPal, Western Union
Tashar jiragen ruwa mafi kusa
Karachi, JURONG
×
Siffofin Kamfanin 1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ana ɗaukarsa a matsayin ɗayan manyan masana'antun ci gaba na China. Muna da wadataccen gogewa a ƙirar samfura da ƙira. Injin tattara jakar mu ta atomatik kyakkyawan samfur ne wanda fasaharmu ta ci gaba ta kera. 2. Fakitin Smart Weigh yana aiwatar da sabbin dabaru don ƙirƙirar ingantacciyar na'urar tattara kayan cakulan. 3. ƙwararrun injiniyoyi ne suka haɗa Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd's R&D tangyan Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd zai yi iya ƙoƙarinsa don cimma hangen nesa da manufa. Yi tambaya yanzu!
Aika bincikenku
Bayanan lamba
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd.
008613680207520
export@smartweighpack.com
Building B, Kunxin Industrial Park, No. 55, Dong Fu Road , Dongfeng Town, Zhongshan City, Guangdong Province, China