Amfanin Kamfanin1. Ana kashe lokaci da kuɗi da yawa a gaba don kammala fakitin Smart Weigh. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene
2. Ma'aikatan fakitin Smart Weigh duk suna da kyakkyawar fahimta game da mahimmancin kyamarar hangen nesa mai inganci. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
3. Wannan samfurin ba wai kawai yana kawar da gishiri mai yawa ba, abubuwan da aka dakatar da su, da microbes, amma har ma yana riƙe da mahimman bitamin da ma'adanai. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
Samfura | Saukewa: SW-C500 |
Tsarin Gudanarwa | SIEMENS PLC girma& 7" HMI |
Ma'aunin nauyi | 5-20kg |
Max Gudun | Akwatin 30/min ya dogara da fasalin samfur |
Daidaito | + 1.0 g |
Girman Samfur | 100<L<500; 10<W<500 mm |
Ƙi tsarin | Pusher Roller |
Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ Single Phase |
Cikakken nauyi | 450kg |
◆ 7" SIEMENS PLC girma& allon taɓawa, ƙarin kwanciyar hankali da sauƙin aiki;
◇ Aiwatar da tantanin halitta na HBM don tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali (na asali daga Jamus);
◆ Tsarin SUS304 mai ƙarfi yana tabbatar da ingantaccen aiki da ma'auni daidai;
◇ Karɓar hannu, fashewar iska ko mai tura iska don zaɓar;
◆ Belt ƙaddamarwa ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
◇ Shigar da canjin gaggawa a girman injin, aikin abokantaka na mai amfani;
◆ Na'urar hannu tana nuna abokan ciniki a fili don yanayin samarwa (na zaɓi);
Ya dace don duba nauyin samfuri daban-daban, sama ko žasa nauyi so
za a ƙi fita, za a ba da jakunkuna masu cancanta zuwa kayan aiki na gaba.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya kasance ɗaya daga cikin fitattun masana'antun samar da . Mun ƙware a ƙira da samarwa.
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd sanye take da ƙarfin bincike mai ƙarfi, yana da ƙungiyar R&D da aka sadaukar don haɓaka kowane nau'in sabbin kyamarar hangen nesa na inji.
3. Bin Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ne wanda ba zai ƙare ba don saduwa da zurfafa da gaba da haɓaka buƙatun abokan ciniki na waje da yuwuwar. Samun ƙarin bayani!