Amfanin Kamfanin 1. Ƙungiyar QC za ta gudanar da ingantattun ingantattun gwaje-gwaje da gwaje-gwaje na Smart Weigh. Za a bincika don bangarori daban-daban, ciki har da lankwasawa, tasiri, matsawa, taurin, tsufa, da aikin juriya na abrasion. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar 2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da ƙwararrun injiniyoyin fasaha da ƙwararrun ma'aikatan tallace-tallace. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo 3. Samfurin yana iya ɗaukar dogon lokaci. Abubuwan da ke cikin wutar lantarki sun haɗa sosai kuma suna da ƙarfi sosai don tsayawa kowane nau'i na tasiri da kumbura. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo 4. Samfurin zai samar da kuma watsar da zafi yayin aiki. A ciki tare da tsarin watsar da zafi, ba zai ƙone ba kwatsam saboda yawan zafi na kayan lantarki na ciki. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa yin mafi kyawun kowane tsarin bene 5. Samfurin yana da hankali. Tsarin sarrafawa ta atomatik, wanda zai iya saka idanu da sarrafa duk sigogin aiki na na'urar, yana ba da kariya ga samfurin kanta. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
Garanti:
watanni 15
Aikace-aikace:
Abinci
Kayan Aiki:
Filastik
Nau'in:
Na'ura mai ɗaukar nauyi da yawa, Sauran
Masana'antu masu dacewa:
Kamfanin Abinci & Abin Sha
Yanayi:
Sabo
Aiki:
Ciko, Rufewa, Aunawa
Nau'in Marufi:
Bags, Fim
Matsayi ta atomatik:
Na atomatik
Nau'in Tuƙi:
Lantarki
Wutar lantarki:
220V 50 ko 60HZ
Wurin Asalin:
Guangdong, China
Sunan Alama:
Smart Weigh
Takaddun shaida:
CE takardar shaidar
abu:
bakin karfe
kayan gini:
bakin karfe
Ana Ba da Sabis na Bayan-tallace-tallace:
Kayan kayan gyara kyauta, tallafin fasaha na Bidiyo, Tallafin kan layi
-
-
Ƙarfin Ƙarfafawa
30 Saita/Seta a kowane wata na'ura mai kwarjini mai wahala
Mai ɗaukar guga: samfuran ciyarwa ta atomatik zuwa ma'aunin nauyi da yawa;
Multihead weighter: auto auna da cika kayayyakin kamar yadda aka saita nauyi;
Dandalin aiki: tsayawa don ma'aunin nauyi mai yawa;
Na'ura mai ɗaukar hoto a tsaye: atomatik yin jaka da shirya azaman girman jakar da aka saita;
Mai jigilar fitarwa: isar da jakunkuna da aka gama zuwa injin na gaba;
Mai gano ƙarfe: gano idan akwai ƙarfe a cikin jaka;
Mai auna nauyi: sake duba nauyi, ƙin jujjuya mai nauyi ko kiba;
Teburin Rotary: Tattara jakunkuna masu dacewa ta atomatik zuwa hanya ta gaba.
Hotunan samfur
Bayanin Kamfanin
Sharuɗɗan biyan kuɗi
Bayarwa: A cikin kwanaki 45 bayan tabbatar da ajiya; Biyan kuɗi: TT, 50% azaman ajiya, 50% kafin jigilar kaya; L/C; Odar Tabbacin Ciniki Sabis: Farashi ba su haɗa da kuɗin aika aikin injiniya tare da tallafin ƙasashen waje ba.
1. Ta yaya za ku iya biyan bukatunmu da bukatunmu da kyau?
Za mu ba da shawarar samfurin na'ura mai dacewa da kuma yin ƙira na musamman dangane da cikakkun bayanai da bukatun ku.
2. Shin kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
Mu masana'anta ne; muna ƙware a cikin layin injin shiryawa tsawon shekaru masu yawa.
3. Game da biyan ku fa?
T/T ta asusun banki kai tsaye
Sabis na tabbatar da kasuwanci akan Alibaba
L/C na gani
4. Ta yaya za mu iya duba ingancin injin ku bayan mun sanya oda?
Za mu aiko muku da hotuna da bidiyo na na'urar don duba yanayin tafiyarsu kafin bayarwa. Menene’s more, barka da zuwa zuwa ga masana'anta don duba inji da kai
5. Ta yaya za ku tabbatar za ku aiko mana da injin bayan an biya ma'auni?
Mu masana'anta ne mai lasisin kasuwanci da takaddun shaida. Idan hakan bai isa ba, za mu iya yin yarjejeniya ta hanyar sabis na tabbatar da ciniki akan biyan kuɗin Alibaba ko L/C don ba da garantin kuɗin ku.
6. Me ya sa za mu zaɓe ka?
Ƙwararrun ƙungiyar sa'o'i 24 suna ba da sabis a gare ku
Garanti na watanni 15
Za a iya maye gurbin tsoffin sassan injin komai tsawon lokacin da kuka sayi injin mu