Amfanin Kamfanin1. Yayin kera Smart Weigh shirya cubes manufa, mun dage kan yin amfani da albarkatun kasa na farko.
2. Wannan samfurin yana da aminci na aiki. Abubuwan da za a iya lalacewa ko kurakurai waɗanda zasu iya haifar da haɗari ana yin nazari dalla-dalla a cikin kera, don haka an kawar da su ko rage su cikin amfani.
3. Samfurin yana aiki a tsaye kuma amintacce. Yana iya jure gajiyar gudu kuma ba a sauƙaƙe ta hanyar zafin jiki da matsa lamba.
4. Manufofin mu na tattara cubes an san su sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya saduwa da ci gaba da haɓaka buƙatun tattalin arziki da zamantakewa.
Samfura | Farashin SW-PL4 |
Ma'aunin nauyi | 20-1800 g (za a iya musamman) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-55 sau/min |
Daidaito | ± 2g (dangane da samfurori) |
Amfanin gas | 0.3 m3/min |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.8 mpa |
Tushen wutan lantarki | 220V/50/60HZ |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Yi samfurori daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ana iya sarrafa nesa da kiyaye shi ta hanyar Intanet;
◇ Allon taɓawa mai launi tare da kwamiti mai sarrafa harshe da yawa;
◆ Stable PLC tsarin kula da, mafi kwanciyar hankali da daidaiton siginar fitarwa, yin jaka, aunawa, cikawa, bugu, yanke, gama a cikin aiki ɗaya;
◇ Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo, kuma mafi kwanciyar hankali;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Aiki mai sauƙi;
◇ Fim a cikin abin nadi za a iya kulle da buɗe shi ta iska, dacewa yayin canza fim.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Bayan shekaru na haɓakawa, Smart Weigh ya kasance jagora a cikin samar da maƙasudin ƙira.
2. An sanye mu da ƙungiyar ƙwararrun ma'aikata da ƙarfin fasaha masu ƙarfi waɗanda ke da ƙwarewa sosai a wannan fagen. Irin waɗannan mutane ne ke sa mu sami ƙarfin gwiwa don fito da mafitacin samar da ƙirƙira daban-daban don abokan ciniki.
3. Muna ɗaukar falsafar kasuwanci na inganci da ƙirƙira don cubes ɗin mu na tattarawa. Yi tambaya akan layi! Domin jawo hankalin abokan ciniki da yawa, Smart Weigh zai mayar da hankali kan ingancin gamsuwar abokin ciniki. Yi tambaya akan layi! An sadaukar da Smart Weigh don samar da kyakkyawan sabis ga abokan ciniki. Yi tambaya akan layi! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya himmatu don haɓaka alaƙar nasara tare da abokin cinikinmu. Yi tambaya akan layi!
Kwatancen Samfur
Multihead weighter sanannen samfur ne a kasuwa. Yana da inganci mai kyau da kyakkyawan aiki tare da fa'idodi masu zuwa: ingantaccen aiki mai kyau, aminci mai kyau, da ƙarancin kulawa.Idan aka kwatanta da sauran samfuran a cikin nau'in iri ɗaya, ma'aunin multihead yana da fa'idodi masu ban sha'awa waɗanda galibi suna nunawa a cikin abubuwan da ke gaba.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh koyaushe yana bin manufar sabis na 'ingancin farko, abokin ciniki na farko'. Muna mayar da al'umma tare da samfurori masu inganci da ayyuka masu tunani.