Amfanin Kamfanin1. Ka'idar ƙirar samfurin da tsarin tebur mai juyawa sun sami haƙƙin mallaka na ƙasa.
2. Ƙwararrunmu sun yi aiki sosai don tabbatar da samfurin yana da kyau a cikin aiki, aiki, da dai sauransu.
3. An ba da shaidar samfurin bisa hukuma bisa ga ƙa'idodin ingancin masana'antu
4. Teburin mu na juyawa zai bi ta matakai da yawa don tabbatar da ingancin inganci kafin kaya.
※ Application:
b
Yana da
Ya dace don tallafawa ma'aunin nauyi da yawa, filler auger, da injuna daban-daban a saman.
Dandalin yana da ƙanƙanta, barga kuma mai aminci tare da shinge da tsani;
Kasance da bakin karfe 304 # ko fentin carbon;
Girma (mm): 1900 (L) x 1900(L) x 1600 ~ 2400(H)
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd babban kamfani ne wanda ke kera tebur mai juyawa.
2. Ma'aikatar mu tana sanye da kayan samarwa, gwaji, da wuraren bincike. Wannan ingantaccen yanayin samarwa na tsayawa ɗaya yana ba shi damar kera kayayyaki masu inganci da iri ɗaya.
3. Ko da yake akwai sama da ƙasa, wanda baya canzawa shine ruhun majagaba na Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. Duba shi! Smart Weigh yana nufin haɓaka jigilar jigilar kaya zuwa fitarwa. Duba shi!
Kwatancen Samfur
Masu sana'a na marufi suna jin daɗin kyakkyawan suna a kasuwa, wanda aka yi da kayan aiki masu inganci kuma yana dogara ne akan fasahar ci gaba. Yana da inganci, mai ceton kuzari, mai ƙarfi da ɗorewa. Masu kera injin marufi sun fi gasa fiye da sauran samfuran da ke cikin nau'i ɗaya, kamar yadda aka nuna a cikin abubuwan da ke gaba.
Cikakken Bayani
Muna da tabbaci game da cikakkun bayanai masu ban sha'awa na ma'auni da marufi. Yana da tsayayye a cikin aiki, yana da kyau a cikin inganci, yana da tsayin daka, kuma yana da kyau a cikin aminci.