Amfanin Kamfanin1. Na'urar fitarwa ta Smart Weigh an tsara ta ta masu zanen kaya waɗanda ke da ƙwarewa sosai wajen ƙirƙirar kayan takalma da takalma. Masu zanen kaya sun haɗu da falsafar orthopedic na ƙafa tare da biomechanics don ƙirƙirar samfurin da ya dace daidai da ƙafafun ɗan adam.
2. Wannan samfurin yana da babban ƙarfi. Abubuwan da ake amfani da su suna da ƙarfi don tsayayya da lodin da aka yi amfani da su a waje ba tare da karyewa ko haɓaka ba.
3. Wannan samfurin yana da ƙarfin da ake buƙata. Da yake ya ƙunshi nau'ikan na'urori daban-daban waɗanda ake amfani da ƙarfi daban-daban a kansu, ana ƙididdige ƙarfin da ke aiki akan kowane nau'in don haɓaka ƙirarsa.
4. Samfurin shine mafi kyawun zaɓi don abubuwan da aka gudanar a cikin jika da iska. Yana ba da kwanciyar hankali sosai kuma ana iya barin shi na dogon lokaci.
5. Ana amfani da samfurin sosai a cikin aikin gona, masana'antu, da masana'antar gini. Yayin da masana'antar gine-gine ta kasance mafi yawan masu amfani da wannan samfur.
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu.
Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
Akwatin lantarki tayin
a. Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
b. Wutar shigar da wutar lantarki shine 24V ko ƙasa yayin aiki.
c. DELTA Converter.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba abokan ciniki isar da fitarwa ta tsayawa ɗaya gami da mai ɗaukar nauyi.
2. Mun gina kyakkyawar ƙungiya don saduwa da bukatun abokan ciniki har zuwa mafi girma. Ƙungiyar ta ƙunshi duka masu haɓakawa da masu ƙira waɗanda ke da ƙwarewa sosai a cikin ƙira da haɓaka samfura.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana haɓaka tsarin jigilar guga mai karkata zuwa matsayin ka'idar sabis. Samu farashi! Tare da kadinal tenet na aluminum aikin dandamali, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba da sabis na ƙima ga abokan cinikin sa. Samu farashi!
Iyakar aikace-aikace
Ana samun na'ura mai aunawa da marufi a cikin aikace-aikace iri-iri, kamar abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, lantarki, da injina.Taimakon ainihin bukatun abokan ciniki, Smart Weigh Packaging yana ba da cikakkiyar mafita, cikakke da inganci dangane da amfanin abokan ciniki.