Samfura | Saukewa: SW-M324 |
Ma'aunin nauyi | 1-200 grams |
Max. Gudu | 50 bags/min (Don hadawa 4 ko 6 samfurori) |
Daidaito | + 0.1-1.5 grams |
Auna Bucket | 1.0L |
Laifin Sarrafa | 10" Kariyar tabawa |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 15 A; 2500W |
Tsarin Tuki | Motar Stepper |
Girman Packing | 2630L*1700W*1815H mm |
Cikakken nauyi | 1200 kg |
◇ Haɗa nau'ikan samfur 4 ko 6 cikin jaka ɗaya tare da babban gudu (Har zuwa 50bpm) da daidaito.
◆ Yanayin auna 3 don zaɓi: Cakuda, tagwaye& babban saurin aunawa tare da jaka ɗaya;
◇ Zanewar kusurwar fitarwa zuwa tsaye don haɗawa da jaka tagwaye, ƙarancin karo& mafi girma gudun;
◆ Zaɓi kuma duba shirye-shirye daban-daban akan menu mai gudana ba tare da kalmar sirri ba, mai sauƙin amfani;
◇ Allon taɓawa ɗaya akan ma'aunin tagwaye, aiki mai sauƙi;
◆ Tantanin halitta na tsakiya don tsarin ciyar da abinci, wanda ya dace da samfuri daban-daban;
◇ Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci don tsaftacewa ba tare da kayan aiki ba;
◆ Bincika martanin siginar awo don daidaita awo ta atomatik cikin ingantacciyar daidaito;
◇ Kula da PC don duk yanayin aiki mai nauyi ta hanya, mai sauƙi don sarrafa samarwa;
◇ Zaɓaɓɓen yarjejeniyar bas ta CAN don ƙarin saurin gudu da ingantaccen aiki;
Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna nau'ikan samfuran granular daban-daban a cikin masana'antar abinci ko masana'antar abinci, kamar guntun dankalin turawa, goro, abinci daskararre, kayan lambu, abincin teku, ƙusa, da sauransu.








Kuna nan:Gida>>Injin Packing Pouch Premade>>Injin Vacuum
Q1: Shin ku masana'anta ne ko Kamfanin Kasuwanci?
A: Mu ne Masana'antun Kera Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaya kuma Mun Samar da Cikakken OEM da Sabis na Siyarwa.
Q2: Ina masana'antar ku? Ta yaya zan iya Ziyartar masana'antar ku?
A: Kamfaninmu yana kan lardin Pingyang Zhejiang. Muna maraba da ku da ziyartar masana'antar mu idan kuna shirin balaguro.
Q3: Zaku Iya Aiko Mani Bidiyon Don Nuna Aikin Injin?
A: Tabbas, Mun Yi Bidiyo na Kowane Injin
Q4: Ta yaya zan iya sanin an ƙera injin ku don samfur na?
A: Kuna iya aiko mana da samfuran samfuran ku kuma mun gwada shi akan injin
Q5: Ta yaya zan iya Biyan oda na?
A: Yawanci Mukan Yarda da T/T,L/C,D/P,Western Union,MoneyGram,Hanyoyin Biyan Tabbacin Ciniki
Q6: Kuna da Takaddun shaida na CE?
A: Ga kowane Samfurin Injin, Yana da Takaddun shaida na CE
Don Allah kar a yi shakka "E-mail US" ga kowace tambaya, mu tabbata cewa kowane bayanin ku zai iya zama mai hankali ba tare da wani bata lokaci ba.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki