Amfanin Kamfanin1. A cikin ƙirar Smart Weigh multihead ma'aunin ɗaukar nauyi, an yi la'akari da abubuwa da yawa. Waɗannan abubuwan sun haɗa da motsi, ƙarfi da canja wurin kuzarin da ke ciki don tantance girma, siffofi, da kayan kowane nau'in injin.
2. Kusan duk masu amfani sun gano cewa masana'antun ma'aunin nauyi da yawa da muka kera sune na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa.
3. Abokan ciniki suna tunani sosai game da masana'antun mu na awo na multihead wanda yake da inganci.
Samfura | SW-ML14 |
Ma'aunin nauyi | 20-8000 grams |
Max. Gudu | 90 jakunkuna/min |
Daidaito | + 0.2-2.0 grams |
Auna Bucket | 5.0L |
Laifin Sarrafa | 9.7" Kariyar tabawa |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 1500W |
Tsarin Tuki | Motar Stepper |
Girman Packing | 2150L*1400W*1800H mm |
Cikakken nauyi | 800 kg |
◇ IP65 mai hana ruwa, yi amfani da tsaftace ruwa kai tsaye, ajiye lokaci yayin tsaftacewa;
◆ Hudu gefen hatimi tushe frame tabbatar da barga yayin da gudu, babban murfin sauki don tabbatarwa;
◇ Tsarin kulawa na yau da kullun, ƙarin kwanciyar hankali da ƙananan kuɗin kulawa;
◆ Za'a iya zaɓar babban mazugi mai jujjuyawa ko girgiza;
◇ Load ɗin tantanin halitta ko duba firikwensin hoto don biyan buƙatu daban-daban;
◆ Ayyukan juji da aka saita don dakatar da toshewa;
◇ 9.7' allon taɓawa tare da menu na abokantaka mai amfani, mai sauƙin canzawa a cikin menu daban-daban;
◆ Duba haɗin sigina tare da wani kayan aiki akan allon kai tsaye;
◇ Abubuwan hulɗar abinci suna rarraba ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;

Ana amfani da shi ne ta atomatik a auna nau'ikan samfuran granular daban-daban a cikin masana'antar abinci ko masana'antar abinci, kamar guntun dankalin turawa, goro, abinci daskararre, kayan lambu, abincin teku, ƙusa, da sauransu.

※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ɗaya daga cikin manyan ƙungiyoyi waɗanda suka mai da hankali kan samar da masana'antun ma'aunin nauyi da yawa.
2. Ta hanyar haɓaka sabbin hanyoyin fasaha, Smart Weigh yana da niyyar zama mafi fafatawa a gasa mai sikelin kai da yawa.
3. A ƙoƙarin tabbatar da bin ƙa'idodin ɗabi'a da doka mun fara da ƙarfafa al'adar mutunci. Muna kafawa, haɗawa da aiwatar da ƙa'idodin mutunci a cikin kamfaninmu ta Code of Conduct. A ƙoƙarin samun dorewar muhalli, muna ƙoƙari don samun ci gaba wajen haɓaka ƙirar samar da mu ta asali, gami da amfani da albarkatu da kuma zubar da shara. Mun kuduri aniyar samar da kyakkyawar makoma mai tsafta ga tsara mai zuwa. A cikin ayyukan kasuwancinmu na yau da kullun, za mu aiwatar da tsauraran tsarin kula da muhalli don kawar da ko rage mummunan tasirin muhalli. Mun himmatu wajen adana albarkatu da kayan muddin zai yiwu. Ta hanyar sake amfani da, sabuntawa, da sake amfani da kayayyakin, muna kiyaye albarkatun duniyarmu dawwama.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging na Smart Weigh ya kafa ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu ƙima da masu ƙwarewa don samar da ayyuka masu dacewa da inganci ga abokan ciniki.