Amfanin Kamfanin1. Zane na Smart Weigh farashin gano karfe yana bin ka'idodi masu yawa. Su ne galibin kaddarorin inji, tsayayyen tsari da tsauri, aminci, lokacin sake zagayowar da sauransu.
2. Ƙwararrun ingantattun ƙwararrunmu suna ɗaukar hanyoyin kimiyya kuma suna ɗaukar tsauraran matakan tabbatar da inganci.
3. Ingancin wannan samfurin ya dace da buƙatun takaddun takaddun duniya da yawa.
4. Ana iya ba da shi a cikin nau'i-nau'i da launi daban-daban dangane da bukatun abokin ciniki.
5. Ana buƙatar samfurin sosai a kasuwa don aikace-aikace masu faɗi.
Ya dace don bincika samfuran daban-daban, idan samfurin ya ƙunshi ƙarfe, za a ƙi shi cikin kwandon shara, jakar da ta dace za a wuce.
Samfura
| SW-D300
| SW-D400
| SW-D500
|
Tsarin Gudanarwa
| PCB da ci gaba DSP Technology
|
Ma'aunin nauyi
| 10-2000 grams
| 10-5000 grams | 10-10000 grams |
| Gudu | 25 mita/min |
Hankali
| Fe ≥φ0.8mm; Ba-Fe≥φ1.0 mm; Sus304≥φ1.8mm Ya dogara da fasalin samfur |
| Girman Belt | 260W*1200L mm | 360W*1200L mm | 460W*1800L mm |
| Gane Tsayi | 50-200 mm | 50-300 mm | 50-500 mm |
Tsawon Belt
| 800 + 100 mm |
| Gina | SUS304 |
| Tushen wutan lantarki | 220V/50HZ Single Lokaci |
| Girman Kunshin | 1350L*1000W*1450H mm | 1350L*1100W*1450H mm | 1850L*1200W*1450H mm |
| Cikakken nauyi | 200kg
| 250kg | 350kg
|
Babban fasahar DSP don hana tasirin samfur;
LCD nuni tare da aiki mai sauƙi;
Multi-aikin da kuma ɗan adam dubawa;
Zaɓin Ingilishi / Sinanci;
Ƙwaƙwalwar samfur da rikodin kuskure;
Tsarin siginar dijital da watsawa;
Mai daidaitawa ta atomatik don tasirin samfur.
Tsarin ƙi na zaɓi;
Babban matakin kariya da tsayin daidaitacce firam.(nau'in jigilar kaya za a iya zaɓar).
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd, wanda aka ƙaddamar da fasaharsa daga ƙasashen waje, babban kamfani ne a fagen duba kyamarar hangen nesa.
2. Mun gabatar da wasu manyan wuraren samar da kayayyaki. Wadannan wurare an sanye su da fasahar zamani, wanda zai iya tabbatar da yawan aiki da kuma lokutan bayarwa masu sassauƙa.
3. Muna fatan zama majagaba a cikin masana'antar gano farashin karfe. Sami tayin! Smart Weigh zai yi ƙoƙarin kasancewa don kowane samfur. Sami tayin! Tun farkon farawa, Smart Weigh yana mai da hankali kan haɓaka gamsuwar abokin ciniki. Sami tayin!
Cikakken Bayani
Tare da sadaukarwa don biyan kyakkyawan aiki, Smart Weigh Packaging yana ƙoƙari don kammalawa a cikin kowane daki-daki.Wannan masana'antun na'ura mai fa'ida mai fa'ida yana da fa'idodi masu zuwa akan sauran samfuran a cikin nau'in iri ɗaya, kamar na waje mai kyau, ƙaramin tsari, barga mai gudana, da aiki mai sassauƙa. .
Iyakar aikace-aikace
Ma'auni da marufi Machine yana amfani da fannoni da yawa musamman ciki har da abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging ya nace akan samar wa abokan ciniki cikakkiyar mafita dangane da ainihin bukatun su. , ta yadda za a taimaka musu samun nasara na dogon lokaci.