Amfanin Kamfanin1. Ana samar da na'urar rufe jakar Smart Weigh ta amfani da injuna na zamani. Ana bincika ta kayan aikin sa ido akan layi wanda zai iya gano ƙarfin masana'anta da ingancin saƙar sa.
2. Samfurin yana da kyawawan siffofi kamar ingantaccen inganci da ingantaccen aiki.
3. Samfurin yana da daraja sosai daga mafi yawan injiniyoyi saboda lalatarsa da juriya na zafi da kuma ƙarfinsa da ƙwaƙƙwaransa.
Samfura | SW-LW2 |
Dump Single Max. (g) | 100-2500 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.5-3 g |
Max. Gudun Auna | 10-24wpm |
Auna Girman Hopper | 5000ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Max. Mix-samfurin | 2 |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/1000W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 200/180 kg |
◇ Yi cakuda samfuran daban-daban masu yin awo a fitarwa ɗaya;
◆ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◇ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◆ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◇ Stable PLC tsarin kula da tsarin;
◆ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◇ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◆ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;

Part1
Rarrabe wuraren ciyarwa na ajiya. Zai iya ciyar da samfuran 2 daban-daban.
Kashi na 2
Ƙofar ciyarwa mai motsi, mai sauƙin sarrafa ƙarar ciyarwar samfur.
Kashi na 3
Machine da hoppers an yi su da bakin karfe 304/
Kashi na 4
Tantanin halitta mai ƙarfi don ingantacciyar awo
Ana iya shigar da wannan bangare cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba;
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. A yau, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd har yanzu yana sadaukar da kai don biyan duk bukatun abokan ciniki akan injin rufe jakar har ma ya zama jagora a wannan masana'antar.
2. Kyakkyawan yana buƙatar ƙoƙarin Smart Weigh kowane ma'aikaci.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ƙoƙari ya zama mafi amintaccen mai samar da injin awo na lantarki. Tuntube mu! Ci gaba na yau da kullun don injin nauyi zai ci gaba. Tuntube mu! Smart Weighing &
Packing Machine duk an sadaukar don samar da ingantattun injunan abinci masu inganci da rahusa. Tuntube mu! Babban burin Smart Weigh shine samar da cikakkiyar sabis ga abokan ciniki. Tuntube mu!
Sabis na siyarwa kafin sayarwa
* Tallafin bincike da shawarwari.
* Samfurin goyan bayan gwaji.
* Duba masana'antar mu.
* Koyar da yadda ake saka na'ura, horar da yadda ake amfani da injin.
* Injiniyoyi akwai don injunan sabis a ƙasashen waje.
Ƙarfin Kasuwanci
-
Packaging Smart Weigh yana ba abokan ciniki cikakkun ayyuka da ƙarin ƙimar ƙima. Muna tabbatar da cewa jarin abokan ciniki shine mafi kyawu kuma mai dorewa bisa ingantacciyar samfur da tsarin sabis na bayan-tallace-tallace. Duk wannan yana taimakawa wajen samun moriyar juna.