Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh ma'aunin haɗin kwamfuta an ƙera shi da ƙwarewa. Ana aiwatar da ƙirar sa ta masu zanen mu waɗanda suka inganta abubuwan tsarin da suka haɗa da damuwa na geometric na sassan, daɗaɗɗen sashe, da yanayin haɗi.
2. Kyakkyawan aiki da tsawon sabis na sa samfurin ya zama gasa.
3. Tare da ƙarfin ɗaukar dogon amfani, samfurin yana da ɗorewa sosai.
4. Ana amfani da samfurin a cikin masana'antar don ɗaukar kaya masu nauyi ko samarwa, wanda ke sauƙaƙa gajiyar ma'aikata sosai.
Ana amfani da shi ne a cikin ƙaramin mota ko mota yana auna sabo/daskararre nama, kifi, kaza.
Hopper aunawa da isarwa a cikin kunshin, hanyoyi guda biyu kawai don samun ƙarancin ƙima akan samfuran;
Haɗa abin ajiya don ciyarwa dacewa;
IP65, inji za a iya wanke ta ruwa kai tsaye, sauƙin tsaftacewa bayan aikin yau da kullum;
Duk girman za a iya keɓance ƙira bisa ga fasalin samfur;
Gudun daidaitacce mara iyaka akan bel da hopper bisa ga fasalin samfurin daban-daban;
Tsarin ƙin yarda zai iya ƙin kiba ko samfuran ƙasa;
Zabin bel ɗin tattara bel don ciyarwa akan tire;
Tsarin dumama na musamman a cikin akwatin lantarki don hana yanayin zafi mai zafi.
| Samfura | SW-LC18 |
Nauyin Kai
| 18 hops |
Nauyi
| 100-3000 grams |
Tsawon Hopper
| mm 280 |
| Gudu | 5-30 fakiti/min |
| Tushen wutan lantarki | 1.0 KW |
| Hanyar Auna | Load cell |
| Daidaito | ± 0.1-3.0 grams (ya dogara da ainihin samfurori) |
| Laifin Sarrafa | 10" kariyar tabawa |
| Wutar lantarki | 220V, 50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
| Tsarin Tuƙi | Motar Stepper |
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd babban abin dogaro ne kuma ƙwararrun masana'anta na injin nauyi.
2. Cibiyar masana'anta ta ƙunshi layin samarwa, layin taro, da layin dubawa mai inganci. Waɗannan layukan duk ƙungiyar QC ce ke sarrafa su don bin ƙa'idodin tsarin gudanarwa mai inganci.
3. Manufar kasuwancinmu ita ce mayar da hankali kan inganci, amsawa, sadarwa, da ci gaba da ci gaba a tsawon rayuwar samfurin da bayansa. Mun sami babban wayar da kan jama'a game da kiyaye daidaiton yanayin muhalli. A lokacin samar da mu, za mu wajabta alhakin zamantakewa. Misali, za mu yi taka-tsan-tsan game da zubar da ruwa. Manufarmu ita ce taimaka wa abokan cinikinmu su zama masu fafatawa ta hanyar kera samfuran a cikin ƙananan farashi bisa ga mafi girman ƙa'idodi masu inganci.
Kwatancen Samfur
Wannan injin aunawa mai kyau kuma mai amfani an tsara shi a hankali kuma an tsara shi cikin sauƙi. Yana da sauƙi don aiki, shigarwa, da kiyayewa. Idan aka kwatanta da samfurori iri ɗaya, Smart Weigh Packaging's auna da marufi Machine yana da fa'idodi masu zuwa.
Iyakar aikace-aikace
Ana samun na'ura mai aunawa da marufi a cikin aikace-aikace iri-iri, kamar abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullun, kayan otal, kayan ƙarfe, aikin gona, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Tun lokacin da aka kafa, Smart Weigh Packaging ya kasance yana mai da hankali koyaushe. akan R&D da samar da Na'urar aunawa da marufi. Tare da babban ƙarfin samarwa, za mu iya ba abokan ciniki da keɓaɓɓen mafita bisa ga bukatun su.