Amfanin Kamfanin1. An yi la'akari da wasu kaddarorin injina na matakan dandali na aikin Smart Weigh yayin haɓakawa. Sakamakon yanayin aiki na inji, an haɓaka shi tare da taurin da ake so, ƙarfi, tauri, ductility, da tauri.
2. Samfurin yana da ƙarfin da ake so. Tsarinsa mai ƙarfi, galibi an gina shi da ƙarfe masu nauyi, yana iya jure yawancin zagi.
3. Samfurin yana aiki a tsaye a ƙarƙashin da'irori masu juyawa. Masu tuntuɓar sa na gaba da na baya suna sanye take da makullin lantarki da maƙallan inji don tabbatar da aiki mai sauƙi.
4. Alamar Smart Weigh tana ƙirƙira ginshiƙai na dandali na aiki mai ƙima ta hanyar kayan inganci.
Ya dace don ɗaga kayan daga ƙasa zuwa sama a cikin abinci, aikin gona, magunguna, masana'antar sinadarai. kamar kayan ciye-ciye, abinci mai daskararre, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kayan marmari. Chemicals ko wasu samfuran granular, da sauransu.
※ fasali:
bg
Ɗaukar bel ɗin da aka yi na PP mai kyau, ya dace da aiki a cikin babban ko ƙananan zafin jiki;
Ana samun kayan ɗagawa ta atomatik ko da hannu, ana iya daidaita saurin ɗauka;
Duk sassa cikin sauƙin shigarwa da rarrabawa, akwai don wankewa akan bel ɗin ɗauka kai tsaye;
Vibrator feeder zai ciyar da kayan don ɗaukar bel daidai da buƙatun sigina;
Kasance da bakin karfe 304 gini.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh ya kasance yana riƙe da babban matsayi a cikin kasuwancin matakan dandamali na aiki.
2. Yi tsammanin aikin ƙwararrun ma'aikatanmu, injin ɗin ci gaba kuma yana ba da gudummawa ga ingantaccen isar da guga.
3. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd koyaushe yana mai da hankali sosai ga inganci da cikakkun bayanai. Tuntube mu! Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da tabbaci cewa ingancin sama da komai. Tuntube mu!
Cikakken Bayani
Smart Weigh Packaging's multihead awo na da kyakkyawan aiki, wanda ke bayyana a cikin cikakkun bayanai. Wannan ma'aunin nauyi mai kyau kuma mai amfani an tsara shi a hankali kuma an tsara shi cikin sauƙi. Yana da sauƙi don aiki, shigarwa, da kulawa.
Iyakar aikace-aikace
Multihead weighter yana samuwa a cikin aikace-aikace masu yawa, irin su abinci da abin sha, magunguna, kayan yau da kullum, kayan otal, kayan ƙarfe, noma, sinadarai, kayan lantarki, da injina.Smart Weigh Packaging ya himmatu wajen samar da ingancin awo da marufi Machine da kuma samar da m da m mafita ga abokan ciniki.