Amfanin Kamfanin1. Smart Weigh form cika injin hatimi yana tafiya ta jerin hanyoyin samarwa. Sun ƙunshi ƙirar CAD/CAM, samfuri, niƙa, juyawa, ƙirƙira, walda, fesa, da ƙaddamarwa. jakar Smart Weigh yana taimaka wa samfuran don kula da kaddarorin su
2. Ɗaya daga cikin masu kasuwancin ya yarda cewa wannan samfurin yana da sauƙin amfani kuma yana iya samar da rahotannin da ake buƙata daga lokaci zuwa lokaci. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
3. An tabbatar da ingantaccen aikin sa tare da fasaha na gaba. Ana ba da injunan tattara kaya na Smart Weigh akan farashi masu gasa
4. Muna tsara tsarin gudanarwa mai inganci kuma muna saduwa da abu mai inganci. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
Samfura | Saukewa: SW-M10P42
|
Girman jaka | Nisa 80-200mm, tsawon 50-280mm
|
Matsakaicin nisa na fim ɗin nadi | 420 mm
|
Gudun shiryawa | 50 jakunkuna/min |
Kaurin fim | 0.04-0.10mm |
Amfanin iska | 0.8 mpa |
Amfanin gas | 0.4m3/min |
Wutar lantarki | 220V/50Hz 3.5KW |
Girman Injin | L1300*W1430*H2900mm |
Cikakken nauyi | 750 kg |
Auna nauyi a saman jaka don ajiye sarari;
Ana iya fitar da duk sassan hulɗar abinci tare da kayan aiki don tsaftacewa;
Haɗa inji don adana sarari da farashi;
allo iri ɗaya don sarrafa na'ura biyu don sauƙin aiki;
Aunawa ta atomatik, cikawa, ƙirƙira, hatimi da bugu akan na'ura iri ɗaya.
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, abinci mai kumbura, gwangwani na shrimp, gyada, popcorn, masara, iri, sukari da gishiri da sauransu wanda siffa ce nadi, yanki da granule da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Ta hanyar tarin sabis na shekaru, mun kafa dangantakar kasuwanci tare da 'yan kasuwa daga ƙasashe da yankuna daban-daban. Yawancin waɗannan abokan cinikin sun zama abokanmu.
2. Tsaro yana kunshe a cikin al'adunmu kuma muna ƙarfafa mutanenmu da su taka rawa wajen nuna jagorancin aminci a bayyane, ba tare da la'akari da matsayinsu da wurinsu ba. Tambaya!