Amfanin Kamfanin1. Saboda isar da bel ɗin sa na karkatacce, matakan dandali na aikin mu sun gamu da liyafar liyafa da siyarwa cikin sauri. An ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart don naɗe samfuran masu girma da siffofi daban-daban
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba da ingantaccen sabis na abokin ciniki ga duk abokan ciniki. Duk sassan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh waɗanda za su tuntuɓar samfurin za a iya tsabtace su
3. Samfurin ba shi da saurin lalacewa. An bi da samanta tare da fenti na inji wanda ke da aikin kariya. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
4. Samfurin yana da ingantaccen kaddarorin inji. An kula da kayan aikin injinsa a ƙarƙashin zafi ko yanayin sanyi tare da kyakkyawan aiki. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh abin dogaro ne sosai kuma yana daidaita aiki
5. Wannan samfurin yana da halaye na barga kuma abin dogara aiki. Yana kiyaye matakin mafi girma ba tare da katsewa ba. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
Ya dace don ɗaga kayan daga ƙasa zuwa sama a cikin abinci, aikin gona, magunguna, masana'antar sinadarai. kamar kayan ciye-ciye, abinci mai daskararre, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kayan marmari. Chemicals ko wasu samfuran granular, da sauransu.
※ fasali:
bg
Ɗaukar bel ɗin da aka yi na PP mai kyau, ya dace da aiki a cikin babban ko ƙananan zafin jiki;
Ana samun kayan ɗagawa ta atomatik ko da hannu, ana iya daidaita saurin ɗauka;
Duk sassa cikin sauƙin shigarwa da rarrabawa, akwai don wankewa akan bel ɗin ɗauka kai tsaye;
Vibrator feeder zai ciyar da kayan don ɗaukar bel daidai da buƙatun sigina;
Kasance da bakin karfe 304 gini.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh ya fi wasu don yin matakan dandali na aiki ya zama mafi inganci.
2. Manufarmu ita ce mu ƙyale ƙoƙari don samar da mafi girman matakin samfuran. Mun himmatu don bincika da haɓaka sabbin damar duniya da haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu.