Amfanin Kamfanin1. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba da nau'ikan samfura da yawa na injin cikawa zuwa matsakaicin gamsar da abokan ciniki. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
2. Wannan samfurin ba shi da yuwuwar yin kuskure a cikin ayyuka, don haka yana haifar da ƙarancin kurakurai idan aka kwatanta da taɓa ɗan adam. An saita injin marufi na Smart Weigh don mamaye kasuwa
3. na'ura mai cika ba kawai tauri ba ce kuma mai dorewa, har ma . Ana samun kyakkyawan aiki ta na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
4. Siffofin yin na'ura mai cikawa sun dace da . Samfuran bayan tattarawa ta na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ana iya kiyaye su sabo na dogon lokaci
5. Ana gudanar da binciken tabbatar da inganci akai-akai don tabbatar da ingancinsa. jakar Smart Weigh babban marufi ne don gasa kofi, gari, kayan yaji, gishiri ko gaurayawan abin sha nan take.
Ana amfani da shi ne a cikin ƙaramin mota ko mota yana auna sabo/daskararre nama, kifi, kaza.
Hopper aunawa da isarwa a cikin kunshin, hanyoyi guda biyu kawai don samun ƙarancin ƙima akan samfuran;
Haɗa abin ajiya don ciyarwa dacewa;
IP65, inji za a iya wanke ta ruwa kai tsaye, sauƙin tsaftacewa bayan aikin yau da kullum;
Duk girman za a iya keɓance ƙira bisa ga fasalin samfur;
Gudun daidaitacce mara iyaka akan bel da hopper bisa ga fasalin samfurin daban-daban;
Tsarin ƙin yarda zai iya ƙin kiba ko samfuran ƙasa;
Zabin bel ɗin tattara bel don ciyarwa akan tire;
Tsarin dumama na musamman a cikin akwatin lantarki don hana yanayin zafi mai zafi.
| Samfura | SW-LC18 |
Nauyin Kai
| 18 hops |
Nauyi
| 100-3000 grams |
Tsawon Hopper
| mm 280 |
| Gudu | 5-30 fakiti/min |
| Tushen wutan lantarki | 1.0 KW |
| Hanyar Auna | Load cell |
| Daidaito | ± 0.1-3.0 grams (ya dogara da ainihin samfurori) |
| Laifin Sarrafa | 10" kariyar tabawa |
| Wutar lantarki | 220V, 50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
| Tsarin Tuƙi | Motar Stepper |
Siffofin Kamfanin1. Kamfanin yana da ƙungiyar gudanarwa mai inganci. Suna da ɗimbin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu don tabbatar da ingantaccen tasirin gudanarwar gudanarwa.
2. Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya riga ya fara kasuwancin injin cikawa don kyakkyawan sabis ɗin sa. Tuntube mu!