Amfanin Kamfanin1. Makullin tsari don samar da Smartweigh Pack shine niƙa hannu, wanki, grouting mai ƙarfi, da bushewa. Duk waɗannan hanyoyin ana yin su ta hanyar ƙwararrun ma'aikata waɗanda ke da gogewar shekaru masu yawa a yin falin. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha da ake samu
2. Dillalan fakitin Smartweigh sun tsaya kan layin farko na tuntuɓar abokan ciniki. Ana amfani da sabuwar fasaha wajen kera na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
3. Samfurin yana da matukar juriya ga girgiza, girgizawa, da tasirin waje, wanda ke sa shi sauƙin fallasa ga mummunan yanayi na cikin gida ko waje. Duk sassan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh waɗanda za su tuntuɓar samfurin za a iya tsabtace su
4. Ana ɗaukar samfurin hypoallergenic. Ya ƙunshi nickel kaɗan kawai, wanda bai isa ya cutar da jikin ɗan adam ba. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
5. Samfurin ya isa lafiya. An ƙera shi cikin layi tare da ka'idodin aminci na UL, don haka an kawar da haɗarin ɗigon wutar lantarki gaba ɗaya. Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
| Abu | Saukewa: SW-140 | Saukewa: SW-170 | Saukewa: SW-210 |
| Gudun tattarawa | 30 - 50 jakunkuna / min |
| Girman Jaka | Tsawon | 110-230 mm | 100-240 mm | 130-320 mm |
| Nisa | 90-140 mm | 80-170 mm | 100-210 mm |
| Ƙarfi | 380v |
| Amfanin Gas | 0.7m³ / min |
| Nauyin Inji | 700kg |

Na'urar tana ɗaukar kamannin bakin 304L, kuma ɓangaren ƙarfe na ƙarfe na carbon da wasu sassa ana sarrafa su ta hanyar tabbatar da acid-hujja da shingen rigakafin lalata.
Bukatun zaɓi na kayan abu: Yawancin sassa ana yin su ta hanyar gyare-gyare. Babban kayan shine 304 bakin karfe da alumina.bg

Tsarin Cika shine kawai don Maganar ku. Zamu Baku Mafi kyawun Magani bisa ga Motsin Samfurin ku, Danko, Dinsity, Ƙarar, Girma, Da dai sauransu.
Magani Packing Powder -- Servo Screw Auger Filler An Kware ne don Cika Wuta Kamar su Wutar Gina Jiki, Foda, Gari, Foda na Magani, da sauransu.
Magani Packing Liquid -- Filler Pump Fill Na Musamman don Cika Liquid Kamar Ruwa, Juice, Wankin Wanki, Ketchup, Da sauransu.
Magani Mai Tsari -- Haɗuwa Multi-head Weigher An ƙware ne don Cikowa Mai ƙarfi Kamar Candy, Kwayoyi, Taliya, Busassun 'Ya'yan itace, Kayan lambu, Da sauransu.
Granule Pack Magani -- Fillier na Kofin Volumetric Na Musamman don Cika Granule Kamar Chemial, Wake, Gishiri, kayan yaji, da sauransu.

Siffofin Kamfanin1. Smartweigh Pack yanzu an san shi sosai kuma abokan cinikin gida da na waje suna yaba su.
2. A halin yanzu, mun kafa ingantaccen hanyar sadarwar tallace-tallace na ketare wanda ya shafi kasashe daban-daban. Sun fi Arewacin Amurka, Gabashin Asiya, da Turai. Wannan hanyar sadarwar tallace-tallace ta inganta mu don samar da ingantaccen tushen abokin ciniki.
3. Falsafarmu ita ce: ainihin abubuwan da ake buƙata don haɓakar lafiya na kamfani ba kawai abokan ciniki ba ne kawai amma har ma da gamsuwa ma'aikata.