Smartweigh Pack saman cakulan shirya inji masana'antun don shirya nama

Smartweigh Pack saman cakulan shirya inji masana'antun don shirya nama

Sanar da INGANCIN NAN
Aika bincikenku
Amfanin Kamfanin
1. Kunshin Smartweigh yana tafiya ta hanyar ƙwararrun ƙira. An ƙera shi la'akari da tsarin injiniya, tsarin sarrafawa, aikin abubuwan da aka gyara da sassa, da dai sauransu. An kera na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh tare da mafi kyawun ƙwarewar fasaha.
2. Tare da aiki don gudanar da sa'o'i 24 a rana, yana bawa masana'antun damar gudanar da samarwa tare da rage yawan ma'aikata godiya ga babban inganci da sarrafa kansa. Ana iya ganin haɓakar haɓakawa akan na'ura mai ɗaukar nauyi mai wayo
3. Samfurin yana da ɗorewa, mai aiki, kuma mai amfani. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
4. An inganta tsarin kula da ingancin zuwa ingancin wannan samfurin. Injunan tattara kaya na Smart Weigh suna da inganci sosai
Dafaffe, IQF Daskararre Shrimp Clam Injin Shirya Abincin teku

 

Aikace-aikace

 

 

 

 

Ƙayyadaddun bayanai
SamfuraSW-PL1
Nauyin KaiKawuna 10 ko kawuna 14
Nauyi

10 kai: 10-1000 grams

14 kai: 10-2000 grams

Gudu10-40 jakunkuna/min
Salon JakaDoypack zipper, jakar da aka riga aka yi
Girman JakaTsawon 160-330mm, nisa 110-200mm
Kayan JakaLaminated fim ko PE fim
Wutar lantarki220V/380V, 50HZ ko 60HZ

 

Siffofin
  • IP65 mai hana ruwa, yi amfani da tsaftace ruwa kai tsaye, ajiye lokaci yayin tsaftacewa;

  • Tsarin kulawa na yau da kullun, ƙarin kwanciyar hankali, da ƙananan kuɗin kulawa;

  • Ana iya musayar allon tuƙi, dacewa don haja;

  • Na'urar tattara kaya tana dubawa ta atomatik: babu buɗaɗɗen jaka ko buɗaɗɗen kuskure, babu cika, babu hatimi. za a iya sake amfani da jakar, kauce wa ɓata kayan tattarawa da albarkatun ƙasa;

  • Na'urar tsaro: Tsayawa na'ura a matsananciyar iska mara kyau, ƙararrawar cire haɗin hita;

  • Za a iya daidaita faɗin jakunkuna da injin lantarki. Danna maɓallin sarrafawa zai iya daidaita faɗin duk shirye-shiryen bidiyo, aiki cikin sauƙi, da albarkatun ƙasa.

 

Sharuɗɗan biyan kuɗi

Bayarwa: A cikin kwanaki 45 bayan tabbatar da ajiya;
Biyan kuɗi: TT, 50% azaman ajiya, 50% kafin jigilar kaya; L/C; Odar Tabbacin Ciniki
Sabis: Farashi ba su haɗa da kuɗaɗen aika aikin injiniya tare da tallafin ƙasashen waje ba.

Shiryawa: Akwatin katako;
Garanti: watanni 15.
Tabbatarwa: kwanaki 30.

 

FAQ

1. Ta yaya za ku iya biyan bukatunmu da bukatunmu da kyau?

Za mu ba da shawarar samfurin da ya dace na na'ura da kuma yin ƙira na musamman dangane da cikakkun bayanai da bukatun ku.

 

2. Shin kai masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?

Mu masana'anta ne; muna ƙware a cikin layin injin shiryawa tsawon shekaru masu yawa.

 

3. Game da biyan ku fa?

  • T/T ta asusun banki kai tsaye

  • Sabis na tabbatar da kasuwanci akan Alibaba

  • L/C na gani

 

4. Ta yaya za mu iya duba ingancin injin ku bayan mun sanya oda?

Za mu aiko muku da hotuna da bidiyo na na'urar don duba yanayin tafiyarsu kafin bayarwa. Menene ƙari, maraba da zuwa masana'antar mu don bincika injin da kanku

 

5. Ta yaya za ku tabbatar za ku aiko mana da injin bayan an biya ma'auni?

Mu masana'anta ne mai lasisin kasuwanci da takaddun shaida. Idan hakan bai isa ba, za mu iya yin yarjejeniya ta hanyar sabis na tabbatar da ciniki akan biyan kuɗin Alibaba ko L/C don ba da garantin kuɗin ku.

 

6. Me ya sa za mu zaɓe ka?

  • Ƙwararrun ƙungiyar sa'o'i 24 suna ba da sabis a gare ku

  • Garanti na watanni 15

  • Za a iya maye gurbin tsoffin sassan injin komai tsawon lokacin da kuka sayi injin mu

  • Ana ba da sabis na ketare.

 



Siffofin Kamfanin
1. Muna da tsabtataccen muhallin masana'anta. An ƙera masana'antar mu don sarrafa ingancin iska, zafin jiki, da zafi inda aka tsara shi don kare kayan aiki da samfuran ƙima daga gurɓata.
2. Manufar Smartweigh Pack shine tasiri kasuwannin duniya ta hanyar kera injin tattara cakulan. Tambaya!
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa