Amfanin Kamfanin1. Ƙirƙirar tsarin marufi mai sarrafa kansa na Smart Weigh yana ƙarƙashin iko sosai. An tabbatar da ingancinta ta hanyar kulawa mai ƙarfi da saka idanu akan kowane tsarin samarwa, saduwa da ka'idodin da aka ƙulla a cikin masana'antar injiniya. jakar Smart Weigh babban marufi ne don gasa kofi, gari, kayan yaji, gishiri ko gaurayawan abin sha nan take.
2. Ya yadu ya sami aikace-aikacen sa a cikin masana'antar saboda waɗannan kyawawan kaddarorin. Ana ba da izinin ƙarin fakiti a kowane motsi saboda haɓaka daidaiton awo
3. Samfurin na iya aiki koyaushe. Ba zai taɓa gajiyawa ba har sai yana buƙatar kulawa, kuma baya fama da rauni mai maimaitawa. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi
4. Samfurin ba shi da matsalolin lantarki. Yana ɗaukar kayan rufewa waɗanda za su iya guje wa haɗarin wutar lantarki yadda ya kamata kamar tsayayyen wutar lantarki da zubewar yanzu. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
Samfura | Farashin SW-PL3 |
Ma'aunin nauyi | 10-2000 g (za'a iya daidaitawa) |
Girman Jaka | 60-300mm (L); 60-200mm (W) --za a iya musamman |
Salon Jaka | Jakar matashin kai; Gusset Bag; Hatimin gefe guda huɗu
|
Kayan Jaka | Laminated fim; Mono PE fim |
Kaurin Fim | 0.04-0.09mm |
Gudu | 5-60 sau/min |
Daidaito | ± 1% |
Girman Kofin | Keɓance |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Amfani da iska | 0.6Mps 0.4m3/min |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ ko 60HZ; 12 A; 2200W |
Tsarin Tuki | Servo Motor |
◆ Cikakkun matakai na atomatik daga ciyar da kayan abinci, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata zuwa fitar da samfuran da aka gama;
◇ Yana siffanta girman kofin bisa ga nau'ikan samfuri da nauyi;
◆ Mai sauƙi da sauƙi don aiki, mafi kyau ga ƙananan kasafin kayan aiki;
◇ Biyu fim ɗin ja bel tare da tsarin servo;
◆ Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Sauƙaƙe aiki.
Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya ƙware sabon bincike mai zaman kansa da damar haɓakawa.
2. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya fahimci dabarun 'haɗin kai, ƙawance da haɗin gwiwar nasara-nasara'. Barka da zuwa ziyarci masana'anta!