Amfanin Kamfanin1. Muna ba da dandamali mai yawa na aiki don aikace-aikacen daban-daban a cikin aikin aikin aluminum.
2. Ingancin samfurin yana da ƙima a ƙarƙashin kulawar tsauraran tsarin samarwa. Samfuran bayan tattarawa ta na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh ana iya kiyaye su sabo na dogon lokaci
3. An kera shi a ƙarƙashin ingantacciyar ingancin masana'anta. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
4. A cikin shekarun da suka gabata a kasuwa na matakan dandali na aiki, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ba safai ake samun gunaguni daga abokan cinikinmu don inganci. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
5. Ta dalilin ci gaban fasaha da gogaggun ƙungiyar, Smart Weigh yana girma cikin sauri tun kafu. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh
Yana da mahimmanci don tattara samfuran daga isar da kaya, da juyawa zuwa ma'aikata masu dacewa suna sanya samfuran cikin kwali.
1. Tsawo: 730+50mm.
2.Diamita: 1,000mm
3.Power: Single lokaci 220V\50HZ.
4.Packing girma (mm): 1600(L) x550(W) x1100(H)
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya kasance babban mai samar da dandamali na aiki a filin dandamali na aikin aluminum.
2. Muna da cikakken inshora kuma muna ba da garantin duk aikinmu. Smart Weighing &
Packing Machine3. Haɗin gwaninta a cikin masana'antar dandali na aiki da tallafin abokin ciniki mai ƙarfi yana sa Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd cikakkiyar abokin tarayya don nasara!
Iyakar aikace-aikace
Ana iya amfani da su a cikin masana'antu iri-iri. yana iya biyan bukatun abokan ciniki har zuwa mafi girma ta hanyar samar wa abokan ciniki mafita guda ɗaya da inganci.