Amfanin Kamfanin1. Zane na Smart Weigh aluminum aikin dandamali shine aikace-aikacen wasu ilimin asali. Su ne Mathematics, Injiniyan Injiniya, Ƙarfin Kayan aiki, Ƙarfin Element Analysis, da dai sauransu. Smart Weigh pouch babban marufi ne don gasa kofi, gari, kayan yaji, gishiri ko gauraya abin sha nan take.
2. Kamar yadda samfurin ya sami amincewar abokan ciniki a duniya, za a yi amfani da shi sosai a nan gaba. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh ta saita sabbin ma'auni a cikin masana'antar
3. A ƙarƙashin kulawar ƙwararrun ƙwararrunmu, ingancin wannan samfurin yana da garantin. jakar Smart Weigh tana kare samfura daga danshi
4. Kamar yadda muke da ƙungiyar masu kula da inganci don duba ingancin kowane matakin samarwa, samfurin ya daure ya kasance mai inganci. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weigh tana da sauƙi mai sauƙi mai tsabtataccen tsari ba tare da ɓoyayyun ɓoyayyun ɓoyayyun ba
5. Samfurin samfurin samfuri ne mai inganci tare da tsawon rayuwar sabis da ingantaccen aiki. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
Ana amfani da mai ɗaukar kaya don ɗagawa a tsaye na kayan granule kamar masara, filastik abinci da masana'antar sinadarai, da sauransu.
Ana iya daidaita saurin ciyarwa ta inverter;
Za a yi da bakin karfe 304 gini ko carbon fentin karfe
Za'a iya zaɓar ɗaukar kaya ta atomatik ko cikakke;
Haɗa mai ciyar da vibrator zuwa ciyar da samfuran cikin tsari cikin guga, wanda don guje wa toshewa;
Akwatin lantarki tayin
a. Tasha gaggawar gaggawa ta atomatik ko ta hannu, ƙasa mai girgiza, kasa mai sauri, mai nuna gudu, mai nuna wutar lantarki, canjin yabo, da sauransu.
b. Wutar shigar da wutar lantarki shine 24V ko ƙasa yayin aiki.
c. DELTA Converter.
Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana da kasa da kasa da kasa gasa wajen samar da dandamalin aiki.
2. Kamfaninmu yana da ƙwararrun ma'aikata. Ma'aikatan suna da ƙwararrun horarwa, masu iya daidaitawa kuma suna da masaniya a cikin ayyukansu. Suna tabbatar da samar da mu don kula da manyan matakan aiki.
3. Bin ka'idar "bashi, inganci mafi girma, da farashin gasa", yanzu muna sa ido don zurfafa haɗin gwiwa tare da abokan cinikin ƙasashen waje da haɓaka ƙarin tashoshi na siyarwa.