A taƙaice gabatar da halin da ake ciki na injunan marufi daban-daban da ke neman fitowa da farko
Tare da haɓakar tattalin arzikin kasuwa, haifuwar tattalin arzikin kasuwa ya shiga wani mataki, kuma haɓakar tattalin arzikin kasuwa ya zama babu samuwa. Alamar bukatu, da bayyanar wannan alamar ya kawo tattalin arzikin kasuwa zuwa wani mataki, sannan kuma ya haifar da matsin lamba ga ci gaban masana'antu a cikin tattalin arzikin kasuwa, kuma ya zama dole a fuskanci matsalolin wadannan kamfanoni. Yushengxiang ya amince da shirin gaisuwa na kamfanoni da yawa kuma ya ƙaddamar da na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik. Ƙaddamar da shi ba don ci gaban tattalin arzikin kasuwa ba ne kawai, amma har ma don samun ƙarin fa'ida ga kamfani. Injin cika cikakke na atomatik yana ɗaukar injin gabaɗaya. Yana da shirin na aluminum gami da bakin karfe kayan. Manufar wannan ita ce inganta ƙarfin injin don tsayayya da lalata. Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik kuma tana da aikin karɓa, ta yadda zai sa kasuwancin ya fi dacewa don aiwatar da samfurin yayin aiki. Har ila yau, marufi yana adana abubuwa da yawa don kamfani; sauran injunan marufi masu cikakken atomatik kuma suna ɗaukar kayan aikin saitin sa ido na hoto. Manufar wannan ita ce samun damar yin amfani da fim ɗin murfin launi ko fim mai haske don shiryawa. , Don rage farashin kamfanin, amma kuma a inganta darajar samfurin, ta yadda kamfanin ya kafa alama a cikin tattalin arzikin kasuwa, kuma yana iya yiwuwa kamfanin ya sami karfin gaske a cikin tattalin arzikin kasuwa.
Kamfanonin kera kayan abinci na iya haɓaka da kyau kawai lokacin da suka kafa alama mai kyau
Idan kamfani yana so ya sami gindin zama a cikin tattalin arzikin kasuwa, ba dole ba ne kawai Alamar mai kyau dole ne kuma ya sami ingancin samfur mai kyau a matsayin baya. Ta yin hakan ne kawai kasuwancin zai iya samun kwanciyar hankali a tattalin arzikin kasuwa. Ba da daɗewa ba za a yi amfani da ƙaddamar da na'ura mai cikakken atomatik a cikin kayan aikin lantarki, injinan kayan aiki, Ya fito ne daga iyakokin samfuran magunguna, abincin ciye-ciye da sauran masana'antu, kuma an kimanta shi sosai a cikin waɗannan masana'antu. Ya sami fa'idodin tattalin arziki mai kyau ga waɗannan kamfanoni, kuma fa'ida ga kamfanoni a cikin tattalin arzikin kasuwa shine injin rufewa. Aikin da ya dace.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki