Kulawa da kula da injin marufi na pellet ta atomatik
1. Lokacin da abin nadi yana motsawa baya da baya yayin aiki, da fatan za a daidaita madaidaicin M10 a gaban gaba zuwa matsayi mai kyau. Idan ramin gear yana motsawa, da fatan za a daidaita dunƙule M10 a bayan firam ɗin ɗaukar hoto zuwa wurin da ya dace, daidaita ratar don kada mai ɗaukar hayaniya ta yi hayaniya, juya juzu'in da hannu, kuma tashin hankali ya dace. Matsewa ko sako-sako da yawa na iya lalata injin. .
2. Idan na'urar ta dade ba ta aiki, sai a goge dukkan jikin injin din don tsaftace ta, sannan a shafa wa saman na'urar da man hana tsatsa da santsi sannan a rufe ta da rigar.
3. A kai a kai duba sassan injin, sau ɗaya a wata, bincika ko kayan tsutsotsi, tsutsa, bolts a kan shingen mai, bearings da sauran sassa masu motsi suna sassauƙa da sawa. Ya kamata a gyara duk wani lahani a cikin lokaci, kuma babu rashin jin daɗi .
4. Ya kamata a yi amfani da kayan aiki a cikin bushewa da ɗaki mai tsabta, kuma kada a yi amfani da shi a wuraren da yanayin ya ƙunshi acid da sauran iskar gas masu lalata jiki.
5. Bayan an yi amfani da na'ura ko dakatar da shi, sai a fitar da ganga mai jujjuya don tsaftacewa da goge sauran foda a cikin bokitin, sa'an nan kuma shigar da shi na gaba don yin amfani da shi.
Fa'idodi da yawa na injin fakitin foda ta atomatik
1, saboda ƙayyadaddun nauyin kayan aiki Kuskuren da ya haifar da canji na matakin kayan za a iya sa ido ta atomatik da gyara;
2, ikon canza canjin hoto, kawai yana buƙatar rufe jakar da hannu, bakin jakar yana da tsabta kuma mai sauƙin hatimi;
3, da kayan ɓangarorin tuntuɓar an yi su ne da bakin karfe, wanda ke da sauƙin tsaftacewa da hana haɓakar giciye.
4. Na'urar fakitin foda yana da fa'ida mai fa'ida: za'a iya daidaita na'urar marufi iri ɗaya kuma a maye gurbinsu da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ta hanyar maballin sikelin lantarki a cikin 5-5000g Ƙaƙƙarfan kayan aiki yana ci gaba da daidaitawa;
5. Na'urar fakitin foda yana da nau'ikan aikace-aikace: kayan foda da foda tare da wasu ruwa za a iya amfani da su;

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki