Amfanin Kamfanin1. Amfani da kayan inganci, Smartweigh Pack isar guga an ba da siffa mai kyan gani. Na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana fasalta daidaito da amincin aiki
2. Samfurin ya tara yabo da yawa daga abokan ciniki a cikin masana'antar. A kan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart, an haɓaka tanadi, tsaro da yawan aiki
3. Samfurin yana sanye da duk tsarin aminci. Ayyukan ganewar asali ta atomatik yana ba shi damar gano kuskuren kayan aikin ta hanyar ban tsoro. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi
4. Samfurin yana da kaddarorin karko. Ya wuce ta nau'ikan jiyya na inji waɗanda manufarsu ita ce canza kaddarorin kayan don dacewa da takamaiman ƙoƙari da yanayin kowane aikace-aikacen. Kayan na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh sun bi ka'idodin FDA
5. Samfurin yana iya jure nauyi mai ƙarfi. An tsara shi tare da ƙasa mai ƙarfi wanda zai iya ɗaukar nauyi mai yawa. Na'urorin tattara kaya na musamman na Smart Weigh suna da sauƙin amfani kuma suna da tsada
Ya dace don ɗaga kayan daga ƙasa zuwa sama a cikin abinci, aikin gona, magunguna, masana'antar sinadarai. kamar kayan ciye-ciye, abinci mai daskararre, kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, kayan marmari. Chemicals ko wasu samfuran granular, da sauransu.
※ fasali:
bg
Ɗaukar bel ɗin da aka yi na PP mai kyau, ya dace da aiki a cikin babban ko ƙananan zafin jiki;
Ana samun kayan ɗagawa ta atomatik ko da hannu, ana iya daidaita saurin ɗauka;
Duk sassa cikin sauƙin shigarwa da rarrabawa, akwai don wankewa akan bel ɗin ɗauka kai tsaye;
Vibrator feeder zai ciyar da kayan don ɗaukar bel daidai da buƙatun sigina;
Kasance da bakin karfe 304 gini.
Siffofin Kamfanin1. Duk kayan aikin masana'antu a cikin Guangdong Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd sun ci gaba gaba ɗaya a cikin masana'antar jigilar guga.
2. Smartweigh Pack yana fatan ya zama kamfani mai tasiri sosai don samar da jigilar kaya. Barka da zuwa ziyarci masana'anta!