Amfanin Kamfanin1. Ta hanyar aiki tare Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd na iya tabbatar da cewa an gina tsarin ku akan lokaci, don ƙayyadaddun bayanai & akan kasafin kuɗi. Ana buƙatar ƙarancin kulawa akan injunan tattara kaya na Smart Weigh
2. ma'aunin linzamin kwamfuta yana ba da cikakken wasa ga salon halayen na'ura mai ɗaukar nauyi na linzamin kwamfuta. Na'urar rufe ma'aunin Smart Weigh tana ba da wasu mafi ƙarancin amo da ake samu a masana'antar
3. jakar Smart Weigh tana kare samfura daga danshi. 4 kai kai tsaye ma'aunin nauyi, 3 kai madaidaiciya ma'aunin nauyi ya fi inganci kuma abin dogara a yanayi.
4. Za a yi tattara ra'ayoyin inganci don inganta inganci daidai da injin auna madaidaicin. Hakanan ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh don foda mara abinci ko ƙari na sinadarai
Samfura | SW-LW1 |
Dump Single Max. (g) | 20-1500 G
|
Daidaiton Auna (g) | 0.2-2 g |
Max. Gudun Auna | + 10wpm ku |
Auna Girman Hopper | 2500ml |
Laifin Sarrafa | 7" Kariyar tabawa |
Bukatar Wutar Lantarki | 220V/50/60HZ 8A/800W |
Girman tattarawa (mm) | 1000(L)*1000(W)1000(H) |
Babban Nauyin Nauyi (kg) | 180/150 kg |
◇ Ɗauki tsarin ciyar da jijjiga mara daraja don sanya samfuran su gudana da kyau;
◆ Za a iya daidaita shirin kyauta bisa ga yanayin samarwa;
◇ Ɗauki babban madaidaicin ƙwayar lodin dijital;
◆ Stable PLC ko tsarin sarrafawa na zamani;
◇ Launi tabawa tare da Multilanguage iko panel;
◆ Tsaftar muhalli tare da gina 304﹟S/S
◇ Abubuwan da aka tuntuɓar sassan da aka tuntuɓar za a iya sauƙaƙe su ba tare da kayan aiki ba;

Ya dace da ƙananan granule da foda, kamar shinkafa, sukari, gari, kofi foda da dai sauransu.
※ Samfura Takaddun shaida
bg

Siffofin Kamfanin1. Smart Weigh jerin yana riƙe da babban suna a kasuwa.
2. Don saduwa da buƙatun haɓaka samfuran, ƙwararren R&D tushe ya zama ƙarfin tallafin fasaha mai ƙarfi don Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd.
3. Smart Weigh yana amfani da fasaha mai tsayi don samar da mafi girman ingancin awo na layi. Da fatan za a tuntuɓi.
Cikakken Bayani
An inganta ma'aunin ma'aunin kai da yawa a cikin cikakkun bayanai masu zuwa.
Iyakar aikace-aikace
Ana amfani da injin aunawa da marufi a cikin masana'antu kuma abokan ciniki sun san shi sosai. ya himmatu wajen samar wa abokan ciniki tare da ingantacciyar ingantacciyar ma'auni da na'ura mai kayatarwa tare da tsayawa ɗaya, cikakkun bayanai da ingantattun mafita.